• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

NgocVNPT

Chiều đi làm về đến nhà trong đầu vẫn nghĩ là mình về nhà có việc gì đó để làm, nhưng nghĩ mãi từ tối đến giờ vẫn chưa nghĩ ra là mình cần làm cái gì.
Và lại đang cố nghĩ.......................
...
...
....
À em nghĩ ra rùi ....ặc .....ặc.....ặc.......
Em cần phải đi ngủ sớm để mai còn dậy sớm đi công tác, thôi chào các bác em phải đi ngủ đây, thế mà nghĩ mãi từ tối tời giờ mới ra. :(

Trời bó chiếu với pác Nho :)

PhuongAnh

Sao mọi người giàu thế nhỉ?:-?:-?:-?:-?:-? CH có 40 con Vertu bán được gần hết rồi :O:O:O:O:O

PhuongAnh

Đại gia như PA chỉ cần 8 vị là cửa hàng cụt vốn chứ mấy!!!:)):)):))

Em mới có 7 thôi mà :(:(:(:(:(..Nhưng còn đỡ hơn anh có Vetru mà không thấy trưng..Cho cô nào rồi đây ta hay sợ mọi người bảo anh ăn đút lên không dám mang ra trưng =))=))=))=))=))

The_dealth1405

Em mới có 7 thôi mà :(:(:(:(:(..Nhưng còn đỡ hơn anh có Vetru mà không thấy trưng..Cho cô nào rồi đây ta hay sợ mọi người bảo anh ăn đút lên không dám mang ra trưng =))=))=))=))=))

Oạch. :(:(Ý anh Trường bảo là có 8 người có nhiều Vertu PA, chứ ko bảo là PA có 8 cái=))=))=))=))=))=))

XuanTruong

Super V.I.P

Khi nào có đủ cặp và thời gian thích hợp sẽ trưng ra!!!;;);;);;):)):)):))

NgocVNPT

Bao giờ mới đạt 1500 bài đây ( Theo cách được Tiên đòi Hoàng Hậu giống PA ) :)

HHN

Well-Known Member
Đang nghĩ không biết PV có cái gì mà giờ này mình vẫn còn mò mẫm trong PV đây. ???????????????

NgocVNPT

Đang nghĩ không biết PV có cái gì mà giờ này mình vẫn còn mò mẫm trong PV đây. ???????????????

PV là 1 kho tri thức của n người cống hiến trong đó có tôi đó :)

Status
Không mở trả lời sau này.