• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

timhieu

Đang cân nhắc nếu được tặng chiếc Air Blade Thái, có nên nhận không nhỉ!? Hôm đầu tháng3/2008 vừa được chiếc Nouvo RC-tem vàng, mới bán hữu nghị người quen chiếc Dream, vậy thì sắp thêm chiếc tay ga !

Huycl2507

Đang cân nhắc nếu được tặng chiếc Air Blade Thái, có nên nhận không nhỉ!? Hôm đầu tháng3/2008 vừa được chiếc Nouvo RC-tem vàng, mới bán hữu nghị người quen chiếc Dream, vậy thì sắp thêm chiếc tay ga !

Sướng nhỉ Air Blade Thái tầm gần 3000$ , bán đi mua cái xế xinh xinh dạo phố khỏi đội nồi cơm điện:D

timhieu

Sướng nhỉ Air Blade Thái tầm gần 3000$ , bán đi mua cái xế xinh xinh dạo phố khỏi đội nồi cơm điện:D

Hiện đang có 1chiếc SH150 đời đầu (mua cách đây gần 5năm), 1chiếc PSi150-xanh cốm(mua tháng 9/2007), 1chiếc NouvoRC(3/2008). Đang chọn xế đây!

Huycl2507

Hiện đang có 1chiếc SH150 đời đầu (mua cách đây gần 5năm), 1chiếc PSi150-xanh cốm(mua tháng 9/2007), 1chiếc NouvoRC(3/2008). Đang chọn xế đây!

Ra Nguyễn Cư Trinh Q 1 làm con moto cỡ 30 k nữa là được roài

NgocVNPT

Nhiều xe thế đi sao hết - Gửi xuống HP tặng mình 1 con và tặng anh em HN 1 con ( Thế là đỡ mất công chọn xe mỗi ngày ) :))

PhuongAnh

Anh Trường dạo này đi đâu mất hút thế?để Congvoi nó vượt mặt kìa...Thất vọng về ông anh quá cơ..

timhieu

Nhiều xe thế đi sao hết - Gửi xuống HP tặng mình 1 con và tặng anh em HN 1 con ( Thế là đỡ mất công chọn xe mỗi ngày ) :))

Thế có là bao! Chẳng qua chia ngày trong tuần cho mỗi chiếc (2,4,6/3,5,7/CN)!
(Ấy chết, gửi tặng phải xe khui thùng chứ, đúng không nào! Từ từ nhé!)

ko biết tương lai gần vàng có lên giá ko nhỉ???

Nếu bạn có vốn nhàn rỗi & thêm mạo hiểm tí, biết đâu kiếm tí lãi kha khá! (Gợi ý, chứ không phải xui đâu nhé! Kẻo sau này trách thì khổ!!!)

Anhtoitb

Khóc cho lần yêu cuối để nước mắt tan vào mưa nhớ, dẫu biết bàn tay ấy sẽ ấm áp bên bàn tay khác. Lối đi nào cho em, em đi tìm 1 cơn mưa, lối đi nào cho anh, anh đi tìm hạnh phúc riêng. Bờ cát vẫn chờ con sóng dẫu biết sóng bây giờ xa lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.