• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản đồ ăn chơi

zfurious

Thông tin:

Website: RRT.VN
Facebook fanpage: facebook.com/anchoihanoi
Facebook group: Ăn chơi Hà Nội

---------------------------------------------------------------------------------
Update:

02/7: Thêm một loạt cây xăng vào bản đồ: Bản đồ cây xăng Hà Nội
25/6: Đã đủ 25 like, có fanpage rồi nhá: facebook.com/anchoihanoi
Có cả website luôn: RRT.VN
20/6: Hiện tại để tránh tình trạng nhỡ tay edit nhầm, mình đã chuyển qua map mới:
Địa điểm ăn chơi Hà Nội (ko edit được)
Mọi người add map mới bằng cách vào link rồi "Save to my map" lại nhé.
Anh em ta vẫn edit trên map miền bắc cũ. Mình sẽ thường xuyên check và copy các địa điểm mới qua map Hà Nội.
Có thể xem vô tư mà ko cần invite nhé.
CN 01/5 13:13 : Thêm cách edit chi tiết.
Cần thêm mem bên quận Cầu Giấy và Đống Đa.

Giới thiệu:
Là bản đồ các địa điểm, quán ăn, café, giải trí… tạo bằng google map, xem trên pc hoặc điện thoại (Android, BlackBerry, Nokia or S60, Windows... có hỗ trợ Layer). Có GPS thì càng sướng . Nhằm giải quyết câu hỏi mang tính thời sự cao của các bợn: "Dắt gấu đi đâu???" trong thời kỳ xăng đắt đỏ, giá cả leo thang hiện nay
- Click để xem chỗ Địa điểm ăn chơi Hà Nội bản ổn định.
- Link Ăn chơi miền Bắc (bản cũ của anh em mình - member có thể edit)

Chả là thấy google map có sẵn công cụ tạo map rất tiện. Nên đã quyết định tạo Địa điểm ăn chơi Hà Nội này.

Chỉnh sửa cuối:

minhcanvao

hiện tai chưa dùng đến,nhưng mình thấy đây là 1 tiện ích rất hay,thanks bạn vì ý tưởng