• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản đồ Emap

diepdh

sao tai ve ma ko co file .sis,toan file .class ko vay lam saoc ai dat vao may day
Khi down về bạn chỉ cần giải nén để được 1 file đuôi jar thôi(đây là chương trình java mà).Sau đó chép file jar này vào thẻ nhớ và cài đặt như cài file sis thôi. Have fun.

Prebronzer

Không hiểu vì sao emap không chạy trên MDA Tmobile Vario nhỉ?

Bạn đã chạy xin huơng dẫn , cảm ơn

dunggiang

Không hiểu vì sao emap không chạy trên MDA Tmobile Vario nhỉ?

Bạn đã chạy xin huơng dẫn , cảm ơn

Bạn phải cho biết máy của bạn thuộc dòng nào nếu là S60 thì dùng luôn đc.Còn 02 thì sang bên PPC nhé.

tientai1111

sao cai ban 2.02 khong duoc toan doi hoi dang ky khong la sao may u

Chú ý viết Tiếng Việt có dấu bạn nhé!

Last edited by a moderator:

grafkakalot

Co ai co the chi ro hon ve emap nay khong nhi, thanks

Chú ý viết tiếng Việt có dấu bạn nhé!

Last edited by a moderator:

Anhtoitb

Co ai co the chi ro hon ve emap nay khong nhi, thanks

Emap là phần mềm về bản đồ, bạn cài vô máy sau đó mở ứng dụng và tra cứu - bạn sẽ thấy được địa danh bạn cần tìm. Nhưng đây là phần mềm Việt nên bạn chỉ tra cứu được các địa danh Việt Nam (cụ thể là đường phố Hà Nội + Tp Hồ Chí Minh, các tỉnh thành khác đang được cập nhật).

ngocsuongvn

Em cài trên P910i thì máy báo lỗi là không chạy được, xin các cao nhân chỉ dạy

thuebaohettien

Mình cài trên 7610 chạy tốt lắm.các bác có data Huế ko vậy? Cho mình xin với nhé.Cảm ơn

0thuan0

ban oi co the up file sis len dc ko? to tai ve nhung ko dung dc .nen ban up len zum nha ????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

nvkd

sao tôi down về vẫn vào đc emap.nhưng nó thông báo ko có thông tin...có nghĩa là chưa co file bản đò thì phai tôi dùng 3230...
mong các bạn giúp đỡ