• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản đồ mmap 1.14 (cập nhật 23.9.2009:))

tuyetha

Hic kô dùng 7z thì làm sao giải nén đưọc giò,kô có winrar 3.9 luôn.Giúp tớ với.Thank
Posted via Mobile Device

yeu_doi

Cai winrar ban cu len google tim thi ra ngay cai nay cung dung thu mai duoc ma. Xin loi len bang mobi nen k dua nha mod

tuyetha

Cai winrar ban cu len google tim thi ra ngay cai nay cung dung thu mai duoc ma. Xin loi len bang mobi nen k dua nha mod

Hic,có net ở đây thì hỏi làm gì?Cám ơn bạn đã chỉ cho mình biết tới google.Cảm ơn bjn nhiều

Posted via Mobile Device

denbien

Hình như bạn nhầm chứ UIQ đâu có GPS trừ khi có phụ kiện hỗ trợ,à mà hình như bạn đâu phải dùng UIQ nhỉ,:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

Đúng mình không xài UIQ ,mình dùng blackberry chạy được phần mềm này,có GPS nhưng phiên bản này không có GPS,anh em nào làm được bản có GPS thì làm hộ mình cái,mình rất cần,xin cảm ơn

linhhon0007

Ủa dòng UIQ cho dùng phụ kiện để có GPS hả bạn?

Có đó bạn,cũng lâu quá rồi nên mình không nhớ rõ nó là phụ kiện gì nhưng nhớ là có,nó hình như là một bộ phận gắn thêm ở dưới chỗ cắm sạc,tai nghe để bắt sóng GPS đó,nếu bạn thích thì tìm hiểu thêm thử(lên trung tâm sony ý ;;))thân!

Nguyen_Minh

Có đó bạn,cũng lâu quá rồi nên mình không nhớ rõ nó là phụ kiện gì nhưng nhớ là có,nó hình như là một bộ phận gắn thêm ở dưới chỗ cắm sạc,tai nghe để bắt sóng GPS đó,nếu bạn thích thì tìm hiểu thêm thử(lên trung tâm sony ý ;;))thân!

Nó là thiết bị kết nối với đt qua bluetooth đó anh. Trong diễn đàn minhg có topic thảo luận về nó đó

Posted via Mobile Device

vuthanh20101980

có bản moi rồi 1.1.5 Bna lam the nào mà up dc bản đồ vào để cho nõ tự lấy mã về thế. Mình cài bản 1.1.4 của bạn nhận đủ 14 bản đò nhưng khi cìa bản 1.1.5 không nhận dc 14 bản đò cũ nưa ( đã add đủ 14 bản đồ vào rồi)

101010

Nếu chưa có phần mềm nén giải nén thì vào đây tải nhé rarlab.com

DreamLand

Phần mềm này với google map cái nào tốt hơn vậy mấy bro?

02 phần mềm khác nhau hoàn toàn mà bạn !
Không thể so sánh, mỗi phần mềm có tính năng riêng và đều rất hay !