• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản đồ mmap 1.14 (cập nhật 23.9.2009:))

trang84

trả lại ngày tháng dùng đuoc thì mình phải điền vào đâu o phần mềm mmap bạn có thể nói rõ hon một chút duoc ko bạn nguyendoanto

nguyendoanto

trả lại ngày tháng dùng đuoc thì mình phải điền vào đâu o phần mềm mmap bạn có thể nói rõ hon một chút duoc ko bạn nguyendoanto
ý bạn là sao mình ko hiểu???. bạn cứ tải bản MMap 1.14 bên trên về cài, ko phải chỉnh lùi thời gian gì cả. dùng tài khỏan kia của mình để làm full và tải thêm bản đò khác nếu muốn

Posted via Mobile Device

Son_Do

Well-Known Member
ý bạn là sao mình ko hiểu???. bạn cứ tải bản MMap 1.14 bên trên về cài, ko phải chỉnh lùi thời gian gì cả. dùng tài khỏan kia của mình để làm full và tải thêm bản đò khác nếu muốn

Posted via Mobile Device

Bản thân ver 1.14 của Caohieu88 ở trên đã full rồi, không cần kích hoạt bằng bất cứ tài khoản nào cả, có chăng chỉ là dùng tải thêm bản đồ thôi.

tuyetha

Posted via Mobile Device
Bản thân pm đã full rồi mà.chỉ là khi bạn vào tải bản đồ,hoặc tìm trực tuyến,hay kẹt xe thì pm sẽ đòi đăng nhập.bạn vào tùy chọn=>tài khoản rồi đký thôi.dùng tk của mình cho tự do.tội gì phải mượn

Nguyen_Minh

Mình đăng kí từ bản 1.03 rồi. Nhưng từ đó đến bây giờ up fw mấy bận rồi mà vẫn được không mất thêm tiền nữa. Mà mình dùng sdt khác luôn vẫn dùng được tài khỏan đó. Thử đưa lên xem các bạn có dùng được ko. Riêng mình thì ok. Lạy trời, hy vọng mấy ông mmap đừng mò đến đây hehe

A nguyendoanto cho e lại cái tk với. Hôm nay mmap nó hỏng phaỉ bỏ đi cài lại. Mất rồi. or cho e cái link đk cũng đc?

Posted via Mobile Device

hoaphuongdothang5

mình tải tất cả bản đồ rồi nhưng mà ko biết cho vào bản 1.03, có thể chỉ dùm mình ko.
cái này dùng chung 01 tài khỏan được đó các bạn, ko nên mua tốn tiền. chia sẻ tài khỏan luôn cho bạn nào ko có nè, đỡ tốn 15k. tk: 841689016642 mk là 123

Posted via Mobile Device

Mình dùng tài khoản trên của bạn để tải bản đồ mà sao không được nhỉ, nó cứ báo "Khong du diem de tai ban do" là sao bạn??? :-/

homashu

mình từng gửi tin 1 lần, có taì khoản rồi nhưng hôm nay bắt kích hoạt, remove cài bản full cua caohieu post thì đến chỗ chọn ngôn ngữ là đơ luôn, thoát ra vào lại cũng ko được...
Posted via Mobile Device

alphabet

Oh em cũng thế.Đang dùng 1.1.3 ko sao,cài 1.1.4 vào thì lỗi như trên.Vứt file bản đồ của 1.1.4 vào 1.1.3 thì lỗi hiển thị...

Nguyen_Minh

Anh hiếu ơi, cái bản full của anh là 7z xịn hay 7z rename vây. Giải nén ko đc
Posted via Mobile Device

hoaphuongdothang5

mình từng gửi tin 1 lần, có taì khoản rồi nhưng hôm nay bắt kích hoạt, remove cài bản full cua caohieu post thì đến chỗ chọn ngôn ngữ là đơ luôn, thoát ra vào lại cũng ko được...
Posted via Mobile Device

Hôm trước mình cài bản của caohieu cho con P1i cũng bị như vậy, sau phải remove và cài bản NoGPS của levuphong. Sau mình phát hiện ra có lẽ bản của Hiếu là bản có GPS, mà P1i lại không có GPS nên không chạy được.

@ Minh1996: Có lẽ là 7z xịn bạn à, mình dùng 7-zip giải nén trên PC được luôn.

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Sorry các bạn, do có một số nhầm lẫn nho nhỏ nên một số bạn dùng thử bản full mình gửi và up ở bài 1 trước đây bị lỗi. Nay mình đã up lại cho các bạn nhé (ở bài 1 và bài này), và tất nhiên là có bổ sung cái mới :)) . Thanks anh ĐAT!!!

Bản gốc cho phép bạn chạy thử 20 lần sau đó bắt nhập mã để kích hoạt.

Bản này chỉ cho phép bạn chạy thử 1 lần đầu tiên duy nhất.
Khi mở lần thứ hai nó sẽ bắt nhập mã để kích hoạt ngay.
Nhưng trong ô nhập mã kích hoạt đã được điền sẵn mã này cho bạn (hi hi).
Sau khi chọn menu->kích hoạt. bạn chờ thêm vài chục giây nữa để chương trình nạp 12 bản đồ khác vào.

Cuối cùng sau khi kích hoạt bạn sẽ có sẽ có sẵn tổng cộng 14 bản đồ (mà không cần phải download từ internet....

linhhon0007

Vậy là phải gỡ bỏ bản cũ ra hé Hiếu,mỗi lần lần cài là một lần hồi hộp hiihii?thank Hiếu nhiều nha!

hoaphuongdothang5

Sorry các bạn, do có một số nhầm lẫn nho nhỏ nên một số bạn dùng thử bản full mình gửi và up ở bài 1 trước đây bị lỗi. Nay mình đã up lại cho các bạn nhé (ở bài 1 và bài này), và tất nhiên là có bổ sung cái mới :)) . Thanks anh ĐAT!!!

Thế là lại Remove bản cũ, cài bản lại bản Full của caohieu.
Chạy rất ngon. Cảm ơn Caohieu nhiều.
=D>=D>=D>

Nguyen_Minh

Cái mmap của e chạy nó cứ ra chỗ nào ấy (hình như tít trong tp hcm) hướng dẫn e cách sử dụng cái này đc ko các anh?
Nó bảo máy ko có gps. Thế cách nào để cài ko hay phải làm gì ạ?
Posted via Mobile Device

tuyetha

Cái mmap của e chạy nó cứ ra chỗ nào ấy (hình như tít trong tp hcm) hướng dẫn e cách sử dụng cái này đc ko các anh?
Nó bảo máy ko có gps. Thế cách nào để cài ko hay phải làm gì ạ?
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Vào công cụ=>mở bản đồ là thấy bản đồ cần xem đấy.mặc định có tphcm và hnội.nếu không có bản đồ khác thì vào công cụ=>tải bản đồ rồi chọn bản đồ cần tải và tải về và làm như bước trên để không ở tít tphcm nha bạn.chúc thành công

Nguyen_Minh

Posted via Mobile Device
Vào công cụ=>mở bản đồ là thấy bản đồ cần xem đấy.mặc định có tphcm và hnội.nếu không có bản đồ khác thì vào công cụ=>tải bản đồ rồi chọn bản đồ cần tải và tải về và làm như bước trên để không ở tít tphcm nha bạn.chúc thành công

E làm thế rồi. đã quay lại hn. Nhưng vị trí thế nào ấy. Cái đường gải phóng to như thế nó ko hiện đc ra mà nó cho mình ở tít đâu lun. Chịu thua

Posted via Mobile Device

denbien

Anh Caohieu88 và levuphong ơi làm thêm 1 bản có GPS đi anh,máy em có GPS cài bản này không có GPS hơi buồn,cảm ơn các anh nhiều

linhhon0007

Anh Caohieu88 và levuphong ơi làm thêm 1 bản có GPS đi anh,máy em có GPS cài bản này không có GPS hơi buồn,cảm ơn các anh nhiều

Hình như bạn nhầm chứ UIQ đâu có GPS trừ khi có phụ kiện hỗ trợ,à mà hình như bạn đâu phải dùng UIQ nhỉ,:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?