• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản fix lổi POWER OFF của WMP đây

bạn cần PM này thế nào

• Total voters
    19
  • Poll closed .

tuan2005

mình dùng O2xdaiis cài vào SR vẫn như chưa bao giờ cài vậy. Chắc ko tương thích. Đang dùng Rom 6.1

sqrt1

Hic,e cũng bị tình trạng tương tự,nhưng là với phần mềm Audio Manager chạy trên WM 6.1,khi e nhấn Power off thì nó chạy hết bài nhạc đang phát rùi im luôn,khi nào em nhấn nút Power lần nữa nó mới hát bài tiếp theo,làm e hổng dám cài WM 6.1 luôn,vẫn đang xài bản WM 6.0,các bác có cách nào giúp em ko?

ppcboy

WMP co chức năng "toggle Sreen" (tắt màn hình vẫn nghe nhạc được) tại sao chúng ta không dùng chức năng này mà phải cài thêm soft chứ.
các bạn vào WMP: chọn Menu / options / button / toggle Sreen / asign 1 phím cứng là được.
bây giờ nghe nhạc bạn muốn tắt màn hình chi cần ấn phím đã chọn.
chúc vui!

buzzbuzz0103

máy e nhìu khi đang phát nhạc ... òi máy ra màn hình block á.... rồi nóa hem phát nhạc nữa ... dzị có phãi là lỗi này ko ạ ?!?

duy8889

em down thử file cab cài thì k được, nó chỉ báo là unsussessful thôi. làm thử như bro quang hướng dẫn cũng k được lun

mấy bro hướng dẫn em với, đang cần fix lỗi này

kuyon

cac bác ơi tội gì phải fix win làm gì
trong Pocketplus 4 cũng có công cụ off màn hình rùi mà vẫn nghê nhạc ok.

AngelLe

Nhấn nút Enter trong navigate key cũng tắt màn hình và chơi WMP được mà, cần gì phức tạp vậy? :-??