• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản FW Custom đã chuẩn hóa 2.0 - 2.x.x - 2.1 & Các công cụ cần

echvang

AE cho mình thông báo một tin này nha. A Sơn vừa thông tin cho mình biết là bản fw2.2 fix lổi sẽ up vào sáng ngày mai. Vì A Sơn có việc bận quá nên không up lên được như đã hứa với ae. Mong ae thông cảm nha.

Chắc chắn là như vậy, mình vừa alô cho anh Sơn, nghe thấy giọng vợ anh ấy mà

thanhvan229

Đúng rồi ae bg đến sáng cũng nhanh mà. Tôi nay ae đi chơi với người yêu về ngũ giấc sáng là có cái mới rồi.kaaa

vuquocky3c1

Càng chờ lâu càng cay cú mấy thằng mod bên tinh tế "tinh tướng" đáng nhẽ bác Sơn đã up cho ae từ hôm 20-10 rồi mà bị bọn nó chơi nên ae lại phải chờ.
Trong thời gian chờ đợi lôi bọn nó ra chửi cho đỡ tức vậy :D
chắc là bọn bên tinh tế bị mấy thằng tài trợ nó dọa cắt cơm nên mới làm trò đấy.

sonpham1102

Xin lỗi mọi người nha!
Mai mà không có A, E cứ chặt đầu...:D
Mình hôm nay bận quá!
Đúng trưa mai A, E sẽ vô tư!
Chuyện tinhte chúng ta gác sang một bên nhé!
Tập trung chia sẻ với nhau ở đây thôi!
Đang Test công cụ chỉnh sửa danh bạ do đồng chí Lumosangel trong tổ làm đây rồi!

theduc

Xin lỗi mọi người nha!
Mai mà không có A, E cứ chặt đầu...:D
Mình hôm nay bận quá!
Đúng trưa mai A, E sẽ vô tư!
Chuyện tinhte chúng ta gác sang một bên nhé!
Tập trung chia sẻ với nhau ở đây thôi!
Đang Test công cụ chỉnh sửa danh bạ do đồng chí Lumosangel trong tổ làm đây rồi!

Thôi đành chờ đến mai vậy, tối nay lo đi mua cái ... đồ chuốt để mà chặt ... chặt ... bạn Sonpham1102 nầy .
Khi nào có Fimware mới của bạn sonpham1102 mình đề nghị các Mod nên đưa lên Topic trên đầu để anh em dể thấy .

Thanksssssssssss.

XuanTruong

Super V.I.P
Các Link tải FW trong Topic này đã bị chủ Host CẮT rồi nên đồng chí nào có Link khác hoặc Up lên Host khác hộ!;;)
Nhắc nhở các thành viên: Tất cả các bài viết không liên quan đến chủ đề hoặc kỹ thuật sẽ bị coi là Spam và bị Del mà không cần thông báo! Đây là PDAVIET các Bạn nhé!:D

vuquocky3c1

Các Link tải FW trong Topic này đã bị chủ Host CẮT rồi nên đồng chí nào có Link khác hoặc Up lên Host khác hộ!;;)
Chủ host này là bác sonpham đấy bác ah,mai bác sonpham sẽ post cho ae bản FW custom đã fix lỗi hoàn chỉnh.

Kvyanh

Sơn cao su quá đấy nhé. Hôm qua bảo đúng 3h là có mà đến tận bây h vẵn biệt vô âm tín.

toannd

Cũng đang ngồi chờ đây ;) Vẫn chưa có động tĩnh gì, chắc chưa đến giờ G

.........................................; F5

theduc

Bây giờ là 9g49' , mình nghĩ còn khoảng 11' nữa thôi các bạn ráng ... chờ chung với mình vậy, hoan hô 10g của tháng 10.

thanhvan229

mình mới hỏi a Sơn. A nói là đã up lên host rồi ae đợi lát nữa đi. Không có thì bay ra Hà Nội xử A Sơn luôn. hahhhaaaa

toannd

có sẵn dao kéo đây rồi, ..... Đang ở Bà Triệu .... chắc cũng gần chỗ đại ca Sơn ... chắc không thoát được đâu ....

Sát ................................!