• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bàn phím ảo lớn cho P990i

rockmeout

Tác giả: Dongxanh (Gapata links collection)

Anh em chép folder đính kèm vào c:\resources là ngon lành
Vậy là bàn phím to như P1 luôn, chọc sướng tay lứm.

Thấy hay thì thì thanks động viên em cái. Thanks các bro trước nè:D;;)

Chỉnh sửa cuối:

thichchi123

cái này down trên ipmart mình nhớ có người post cái này lên lâu rồi mà nhưng mình vẫn thanks cho bạn đó

rockmeout

cái này down trên ipmart mình nhớ có người post cái này lên lâu rồi mà nhưng mình vẫn thanks cho bạn đó

Vậy à, mình tìm không thấy nên post thôi, tiện thế bro nào chưa có thì khuyến cáo nên dùng. Thanks bro nhắc nhở:D

dongxanh

Tác giả: Gapata

Anh em chép folder đính kèm vào c:\resources là ngon lành
Vậy là bàn phím to như P1 luôn, chọc sướng tay lứm.

Thấy hay thì thì thanks động viên em cái. Thanks các bro trước nè:D;;)

Posted via Mobile Device
Gapata không phải là tác giả của cái này, mà chỉ là người thống kê các link về mod, hack cho mọi người tiện tham khảo thôi.
Bạn đọc không kỹ rồi, trong link dẫn đến bàn phím ảo này, gapata có ghi rõ là "by dongxanh" !!!

vthien2404

Đúng rồi, bài này Dongxanh đã post lên rùi mà, tôn trọng bản quyền chút đi.

rockmeout

Posted via Mobile Device
Gapata không phải là tác giả của cái này, mà chỉ là người thống kê các link về mod, hack cho mọi người tiện tham khảo thôi.
Bạn đọc không kỹ rồi, trong link dẫn đến bàn phím ảo này, gapata có ghi rõ là "by dongxanh" !!!

Huhu, em có biết gì đâu, thấy ghi là Gapata nên em copy y nguyên vậy thôi. Em đã sửa lại bài rồi ạ!!!
Ngàn lần xin lỗi bác dongxanh:((

Đúng rồi, bài này Dongxanh đã post lên rùi mà, tôn trọng bản quyền chút đi.

Bạn nặng lời quá, nhầm nhọt tý thôi chứ mình có dám nhận là của mình đâu. Sozi bác dongxanh roài mừ:((

vthien2404

Hì hì, mình cũng xin lỗi bác, diễn đàn toàn ae UIQ cả mà, có gì mới cứ đóng góp thui nhé. Chúc bác 1 ngày vui vẻ.

funnycool

Help!

Các bác cho em hỏi, mình down về và giải nén, được folder "feps", trong folder này chứa 17 files, mình copy hết 17 files này vào C:\Resources là ok phải không các bác?
Trường hợp muốn bàn phím ảo nhỏ lại như ban đầu thì vào C:\Resources xóa hết 17 files vừa copy?
Many thanks!

rockmeout

Các bác cho em hỏi, mình down về và giải nén, được folder "feps", trong folder này chứa 17 files, mình copy hết 17 files này vào C:\Resources là ok phải không các bác?
Trường hợp muốn bàn phím ảo nhỏ lại như ban đầu thì vào C:\Resources xóa hết 17 files vừa copy?
Many thanks!

Trong hướng dẫn mình ghi rõ là chép cả FOLDER vào mà bạn!!! ;;)
Chúc thành công!