• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BÀN PHÍM WP7 CHO S60V5.

Dragon459

Manager
kể ra thì không nên lập quá nhiều topic như vậy.mình thấy hình như topic trước cũng có wp7 mà.:p-không rõ dùng cho pm nào nên có gì thì bỏ qua???ý kiến riêng thôi.còn chủ pic có lập thì ae nào dùng thì thanks rồi down.nếu k dùng thì cứ vào xem rồi lặng lẽ đi ra.comment lại chỉ để rút kinh nghiệm hoặc nêu lên thắc mắc chia sẻ bản thân.
nói thật, bạn chỉnh sửa sao mà nhìn còn xấu hơn nguyên tác (theo mình)
http://www.pdaviet.net/showthread.php?137224-Mod-Win-7-keyboard-skin-for-Dayhand-input&highlight=
hic.không dùng nên cũng chỉ có ý kiến là nếu nhìn vào hình ảnh thì đúng là nguyên gốc đẹp hơn thật.mà kể ra thì không nên lập quá nhiều topic như vậy.mình thấy hình như topic trước cũng có wp7 mà.:p-không rõ dùng cho pm nào nên có gì thì bỏ qua???ý kiến riêng thôi.còn chủ pic có lập thì ae nào dùng thì thanks rồi down.nếu k dùng thì cứ vào xem rồi lặng lẽ đi ra.comment lại chỉ để rút kinh nghiệm hoặc nêu lên thắc mắc chia sẻ bản thân.

Nhdhung

nói thật, bạn chỉnh sửa sao mà nhìn còn xấu hơn nguyên tác (theo mình)
http://www.pdaviet.net/showthread.php?137224-Mod-Win-7-keyboard-skin-for-Dayhand-input&highlight=

Mình công nhận là có xấu hơn 1 chút. Nhưng mình chỉ có ý định làm cho thật giống wp7 thôi. Bạn thử để ý các phím dưới cùng xem, có 1 số thay đổi nhỏ do mình đã sao chép bố cục các phím trong wp7. Điều này giúp cho việc thao tác trên bàn phím nhanh và dễ dàng hơn. Còn về việc lập quá nhiều topic thì mình xin rút kinh nghiệm. Thanks all:)

Nhdhung

Theo cảm nhận của riêng mình về các bàn phím mình đã cài đăt và test suốt 1 tháng nay, mình thấy được bản skin wp7 là nhẹ và nhanh nhất. Vì vậy mình quyết định mod nó. Có thể nhiều người cho viềc làm này là vô nghĩa nhưng mình vẫn muốn làm vì niềm vui và muốn dược chia sẻ. :D

thanhhaifire

Theo cảm nhận của riêng mình về các bàn phím mình đã cài đăt và test suốt 1 tháng nay, mình thấy được bản skin wp7 là nhẹ và nhanh nhất. Vì vậy mình quyết định mod nó. Có thể nhiều người cho viềc làm này là vô nghĩa nhưng mình vẫn muốn làm vì niềm vui và muốn dược chia sẻ. :D

uh ủng hộ sự sáng tạo ! nhưng nhìu 2pic hơi rối thôi khóa cái củ lại i hen

max1397

Member
đã copy vào nhưg sao ko thấy skin win7 để chọn zị chủ thớt,đang dùng baidu input

Nhdhung

uh ủng hộ sự sáng tạo ! nhưng nhìu 2pic hơi rối thôi khóa cái củ lại i hen

Muốn khoá topic thì phải làm sao hả pro?

đã copy vào nhưg sao ko thấy skin win7 để chọn zị chủ thớt,đang dùng baidu input

Bác đọc kỹ lại hướng dẫn xem. Cái tap có 2 mục default, chọn mục đầu rồi chọn wp7 thử được không nha.

Chỉnh sửa cuối:

stan33

giải nén đc 1 folder, nén zip lại sau đó đổi đuôi .zip -> .bdskt
rùi copy vô C:/data/baidu/input/TouchSkin
sau đó chỉnh trong Baidu như #1

đó là cách mình làm >:)

OnlineNo1

Mình thấy rất ok với tâm huyết của chủ thớt :D. Vì ít nhất thì bạn cũng share cho anh em thành quả và công sức của mình. :D. Anh em có vào thì ủng hộ, có chém thì nhẹ tay thôi, vì mình nghĩ mình chưa làm thì ko nên chê ng khác :D.

có bản cho màn hình ngang chưa bạn?của baidu ý? nếu có rồi bạn up lên nhé,cảm bạn nhiều!