• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản ROM gốc WM5, WM6

jam1984

có thễ cho mình xin ROM gốc của T-mobile MDA pro ko? Nếu có link mediafire thì hay quá, link rapid hay mega diown chậm quá,thanks rất nhiều

treo_kon

em up bản rom gốc mà cứ 1% là báo lỗi ah, trong phần "from version...to version" thì bản room của máy (from version) không thấy hiện j cả
reset lai thì bị treo ở boot loader lun
mấy anh chỉ em cách sửa nhé. nếu được gửi qua mail dùm e nha.
treo_kon199@yahoo.com
năn nỉ các anh...thax các anh nhìu...

Chỉnh sửa cuối:

hector

em up bản rom gốc mà cứ 1% là báo lỗi ah, trong phần "from version...to version" thì bản room của máy (from version) không thấy hiện j cả
reset lai thì bị treo ở boot loader lun
mấy anh chỉ em cách sửa nhé. nếu được gửi qua mail dùm e nha.
treo_kon199@yahoo.com
năn nỉ các anh...thax các anh nhìu...

bạn down một bản rom khác về mấy cái rom trong diễn đàn mình á bản nào nghe anh em quảng cáo rầm rộ nhất ah!thì down về gjai nén sau đó cứ để cả bootload như thế mà cắm vào pc rồi up rom bình thường nhé!(nhớ cắm xạc cho đầy chút xạc đa năng cũng được)

thuongvinhtp

E đang cần rom cingular 8125 2.25. A e nào có giúp e với. Máy mình đang thành cục gạch rồi. Tìm hoài kg có. help meeee. thank...

nongdanb

làm thế nào để cho spl va ipl 3.08 ma của mình thi ipl 1.05 spl là 3.08 mặc dù up rất nhiều rom ship có bác nào bì thế giúp em với

minhquang211090

Em dang xai con HTC 8125.lam sao up lai ROM goc Win 5.O cho may?chi em cu the nha!em chua up Rom lan nao het!!!!:-/