• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Báo Động Đỏ-Xây Dựng Căn Cứ Dàn Quân-HD Cài Đặt

nouvu2372

Game này có tên thật là WarFareInc S60V5 5800,do mình cảm thấy hay quá nên ngồi ôm máy tu luyện và đã cài đặt và chơi thành công trên dòng S60V3.Sau khi ổn định mình quyết định post lên chia sẻ cùng anh em UIQV3 không biết có chơi đc không?anh em test thử dùm mình nhé!

Hướng Dẫn:

Bạn Download file có tên là WarFareInc.rar về máy mở lên sẽ thấy,và làm như trong hình :

Giải nén ra hết và bắt đầu chạy file .exe

Sau khi Click ADD,lúc này chương trình tự động cài file Game vào máy của bạn (nhớ là kết nối ĐT với PC trước khi làm nhé).Thành công sẽ vào Game gặp 2 cái biểu tượng trò chơi như thế này:

Click vào y như trên hình (có con chuột bé tí ấy)-Sau đó vào Game nó sẽ bắt đăng kí.Các bạn gửi hàng chữ bắt đầu = chữ C-.............. cho mình để chơi FULL nhé

nouvu2372

Game này mình không chắc là có thể hoạt động tốt trên dòng P nữa,anh em cứ test và cho kết quả nhé ;)

duchuup1i

mình nghĩ nếu cài dc vào máy thì chỉ nhìn thui, vì máy chạy chậm như con rùa thì làm sao mà chơi dc chứ..nhữg trò như vậy rất hay nhưng thưc sự thì UIQ chưa thể hoạt động tốt dc..

cái StyleTap.v0.9.016.Incl.Desktop.S60v3.S60v5.UIQ3.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked-illusion.sisx
là đuôi .sisx nên không cài được cho UIQ hay sao mà máy mình ko cài được?
buồn buồn.

NokuaN70

Well-Known Member
cái StyleTap.v0.9.016.Incl.Desktop.S60v3.S60v5.UIQ3.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked-illusion.sisx
là đuôi .sisx nên không cài được cho UIQ hay sao mà máy mình ko cài được?
buồn buồn.

Do kg tương thích với UIQ nên kg cài dc, sisx là file đã sign chứ kg có gì khác biệt với file sis cả.
Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
mình chơi ở tiệm net ,sao hok cài dc zay bạn chạy file.exe hok dc

Nó sợ nhiễm virus nên nó lock lại thôi, bạn thử down về chạy trên máy nhà thử xem.

Posted via Mobile Device

thaiminh40

Games này mình rất mê khi dùng con HTC touch II nhưng giờ xài p1i thì chỉ nhìn mà thèm thôi