• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bảo mật tin nhắn của bạn.

tommynguyen1961

Phần mềm rất chuyên nghiệp để cho mấy bạn có thể quản lý tin nhắn cho mình những những file beamed( gửi bằng bluetooth) 1 cách hiệu quả.
Riêng đời máy p990i có 1 điểm ko hay là bạn không thể thấy những file beam của mình khi có bạn bè gửi bluetooth cho bạn. Nhiều khi những file bluetooth quá lớn thì khi nhận xong chúng ta save vào rất lá lâu mà có khi còn treo máy luôn.Khi bị treo máy chúng ta muốn tìm cái file đó thì không biết nó nằm ở đâu để mà save tiếp hay delete nó vì nó cứ chiếm bộ nhớ chúng ta hoài.
Phần mềm này hổ trợ cho bạn điều ấy và còn cho ta set pasword những tin nhắn SMS vừa tới.
Có những không muốn cho người yêu đọc tin nhắn khi có tin nhắn tới thì nên dùng chương trình này :D:D:D. Muốn đọc được thì phải biết pasword.
Nó còn có tác dụng rất hay nữa là co phép bạn cuyển tin nhắn vừa tới vô hẳn folder mà mình chọn luôn.Bạn gái thấy tin nhắn của bạn vừa muốn kiểm tra xem có phải của cô nào khác nhắn không thì vừa nhấn ok để mở inbox ra thì lại không thấy gì cả vì bạn đã cho nó tự chuyển vô folder mà bạn thiết lập rồi nên trong inbox làm gì có chứ.
tiện lợi quá đúng không các bạn?
Các bạn download về sử dụng đi và không cần phải sign gì cả.

chúc các bạn vui với tin nhắn này nhe.:D
http://www.4shared.com/file/49477768/a98056d2/quan_ly_tin_nhan_cr.html

Last edited by a moderator:

tuankiet1983

tommy ơi, ông để hình như dzay thì đố ai chưa xài mà có thể sử dụng hiệu quả đc, ít ra tommy phải hướng dẫn cặn kẽ 1 chút những tính năng quan trọng của soft này , chứ để vậy thì thua

tommynguyen1961

tommy ơi, ông để hình như dzay thì đố ai chưa xài mà có thể sử dụng hiệu quả đc, ít ra tommy phải hướng dẫn cặn kẽ 1 chút những tính năng quan trọng của soft này , chứ để vậy thì thua

Tác dụng nó thế nào thì mình đã có nói ở phần trên rồi bạn xem kĩ đi.
Cách sử dụng cũng đã nói ở trên rồi.
Chỉ cần tạo 1 tên, cài đặt pas trong phần privacy, cài đặt chức năng của tin nhằn ví dụ như cho ẩn tn đi, hoặc chuyễn tới folder khác đều nằm trong mục option.
chúc bạn vui và đừng quên thanks khi bài này có ít cho bạn.

thietvtec

Bác ơi, em cài cũnng không được lun?? Chắc máy em bị gì rùi. Phải master rết lai quá.
Anyway, thank bác.

tommynguyen1961

Master reset theo cách này mới sạch nè:
lên * xuống xuống * xuống *

service menu hiện ra.

Vào service test
format disk.
Chúc bạn thành công.

tommynguyen1961

mình cài rùi nhung ko cài đc.giúp mình zoi

Chắc là bạn chưa hack ổ C: phải không? Nếu bạn chưa hac ổ C: thì bạn không thể cài dc nhiều những chương trình sau này dc đâu.
Nếu muốn hach ổ C: thì bạn có thể tham khảo rất nhiều bài trong diễn đàn này.
chúc bạn vui.

kienpc13

Bác ơi làm ơn hướng dẫn cụ thể cho em với em cài được rồi nhưng ko biết dùng thế nào

tommynguyen1961

Bác ơi làm ơn hướng dẫn cụ thể cho em với em cài được rồi nhưng ko biết dùng thế nào

Bạn mở trang đầu ra phần mềm này mình cũng đã nói sơ qua công dụng của nó rồi đấy. Những từ ngữ dùng trong phần mềm này cũng rất đơn giản y như dt bạn đang xài thôi.Cứ từ từ nghiên cứu bạn sẽ làm dc thôi.Có gì thắc mắc cứ pm lên diễn đàn nhe.Sẽ có các bạn chỉ dẫn thôi.
chúc bạn vui.

thanhnhut87

soft này giúp chuyển tiếp tin nhắn nhanh được ko?ví dụ đang xem tin này nhấn phí ->,<- thì qua tin nhắn mới chứ mặc định mỗi lần đang đọc tn này wa tin nhắn khác phải thoát ra rồi vào lại mất công quá,muốn xem lại tin nhắn mệt thật