• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bao ngày mong chờ ninjaschool2.

mai_tien_dat_251

bạn qua được chưa? nếu chưa thì xem mình chup màn hình nha.mình chơi cũng kém đừng cười nha.X_X
mà mình chụp nó cũng không đc nét lém.hi.mà file ảnh hơn 1mb lên không up đươc ở diễn đàn.bạn down về vậy nha.hi.
imageview.php

ok! mình vẫn chưa qua! thank bạn nhé!

yumikenshi

ok.bạn thử xem có qua được không nha.tại mình chụp màn hình chưa đc nét lém.

mai_tien_dat_251

hic. chơi từ hôm qua đến giờ mới lên cấp 15 mua được thanh kiếm lửa. tìm cửa ra vào khó quá!

yumikenshi

thế là cũng nhanh đấy chứ.mình cũng cày mãi mà mới lên đc lv16.nản.hack như các bác kia thì nhanh chán lém.tự chơi hack mua đồ thôi.\-/

mai_tien_dat_251

cũng hơi khó nhìn chút! để mình vừa chơi vừa xem thử xem sao!

mà sao bạn chỉ đi với con bé kia thế?? còn có thằng tóc đỏ nữa cơ mà!

tien210793

Sao e k qua đc chỗ đi xe máy vậy? Khó quá,bác nào chỉ e vs. Bọn nó bắn nhanh quá. Trúg chết luôn.

jack_hunter97

Chơi tuốt bạn à bạn vô trang 1 kéo xuống dưới coi cách cờ rắc đi rất hay à mà em chơi trên 5530 cảm ứng đó
Tới khúc nó kêu lên cấp 13 mới cho qua thì mình đả luyện tới cấp 13 khi đi qua cái ông gì đó thì chiếu phim Sakura với thằng bờm ngựa đỏ phải đi báo tin tự nhiên cái đứng cảnh luôn mình làm thủ 2 lần mà kô dc chẳng lễ xóa cài lại chơi lại uổng công mình chơi 2 tiếng

yumikenshi

cũng hơi khó nhìn chút! để mình vừa chơi vừa xem thử xem sao!

mà sao bạn chỉ đi với con bé kia thế?? còn có thằng tóc đỏ nữa cơ mà!

Thi ban cu choi di.toi luc thag toc do no di lam viec khac khong di voi minh nua.hi.thong cam nha.minh ol bang dt khong viet dau dc.

Sao e k qua đc chỗ đi xe máy vậy? Khó quá,bác nào chỉ e vs. Bọn nó bắn nhanh quá. Trúg chết luôn.

Thi bac cu tang mau lien tuc vao.di xe may fai nhay nua.tranh bon no ban.

tien210793

Thi ban cu choi di.toi luc thag toc do no di lam viec khac khong di voi minh nua.hi.thong cam nha.minh ol bang dt khong viet dau dc.

Thi bac cu tang mau lien tuc vao.di xe may fai nhay nua.tranh bon no ban.

b nói hay quá. K hiểu do mình hak hay là chỗ đấy nó nthế mà tụi nó khủg quá. Máu mình hak lên 9999999 rồi mà bắn phát chết luôn. Nản.

tien210793

Cuối cùng thi cũng qua đc chỗ đấy. Bh fải cày lên 20 mới đến chỗ cá mập đc. Lâu quá.

b0m_lx

Đang oánh tới chỗ suối nứơc nóng đánh 20 con rùa mà nó cứ chạy ngựơc về . Đánh đc 1 con , đánh 1 con nưã lại báo về 0 . Đang dùng bản cuả nokia_care . Ai biết k ?

tien210793

dùng phần mềm hack đó như thé nào vậy các bác???

Dùng socerers hak bạn ah.

có ai bik cách đua vs thằg j ko.thua hoài ko kêu nó về trườg đc

Bạn nhấn liên tục phím 6,rồi vừa chạy vừa nhảy. Minh chơi chỗ đấy 3 lần mới đc.

Đang oánh tới chỗ suối nứơc nóng đánh 20 con rùa mà nó cứ chạy ngựơc về . Đánh đc 1 con , đánh 1 con nưã lại báo về 0 . Đang dùng bản cuả nokia_care . Ai biết k ?

Mình dùng bản cr ở đính kèm chơi bt.

jack_hunter97

Chơi tuốt bạn à bạn vô trang 1 kéo xuống dưới coi cách cờ rắc đi rất hay à mà em chơi trên 5530 cảm ứng đó
Tới khúc nó kêu lên cấp 13 mới cho qua thì mình đả luyện tới cấp 13 khi đi qua cái ông gì đó thì chiếu phim Sakura với thằng bờm ngựa đỏ phải đi báo tin tự nhiên cái đứng cảnh luôn mình làm thủ 2 lần mà kô dc chẳng lễ xóa cài lại chơi lại uổng công mình chơi 2 tiếng

èo ko ai giúp mình sao:( tự nhiên đi qua cái đứng cảnh luôn làm sao đây

yumikenshi

bạn chơi thi với thằng tóc đỏ mà,bạn đừng để nó giết được rùa. Đi đến đoạn cái cầu có 2 con rùa dứơi nước ý.lừa cho thằng kia ở trên cầu rồi đứng đó giết rùa là ok.