• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bảo vệ điện thoại bằng sim

tainhachay

Active Member
pm này giúp bảo vệ đt của bạn với tình trạng mất cắp, khi đt của bạn bị đổi sim thì pm này sẽ gửi ngay tin nhắn báo cáo số sim đang sử dụng trong máy bạn đến số đt bạn cài đặt trước, đây là pm T Việt nên mình ko cần hướng dẫn nhé

Ở đây nhé

Chỉnh sửa cuối:

vuxuanquynh

Active Member
bạn ơin bản mới đã ra lò nâu rồi mà.sêri của nó là 12345 đó nha.bung nó ra xong nhập vào là ọk.nói chung là để chống người khác mở máy để coi thôi trứ chức năng khác thì mình không dám trắc nha.bản mới lè bạn dùng thử coi nha;http://www.mediafire.com/?0dazj4anh35

ahgnaoh_h2t

Cho mình hỏi ,như bạn nói thì khi bỏ sim lạ vào thì sẽ gửi tin nhắn của số đó tới số đt mà mình đã cài dặt trước.Thế khi bỏ sim khác nữa thì sao hả bạn,nó có giử tin nhắn nữa không ,hay chỉ gửi 1 lần sim đầu thế thôi.thanks nhiều

tainhachay

Active Member
Cho mình hỏi ,như bạn nói thì khi bỏ sim lạ vào thì sẽ gửi tin nhắn của số đó tới số đt mà mình đã cài dặt trước.Thế khi bỏ sim khác nữa thì sao hả bạn,nó có giử tin nhắn nữa không ,hay chỉ gửi 1 lần sim đầu thế thôi.thanks nhiều

sẽ gửi tiếp cho tới khi nào phần mềm còn nằm trên máy của bạn nhé!

ecuem

hik,cái seri nhập vào có phải là 12345 đâu.hik.còn seri nào khác hok?e sài E63

s12345

Cái này giống ADL, ai hay thay sim thì ko nên sài . mỗi lần đổi sim nói lại gửi . mà nếu ai dùng chức năng khóa khi thay sim thì cũng ko cần sài vì PM này ko đến lượt thể hiện khả năng . haha .
Xin nói thêm là bạn biết số đt thì có thể làm gì ?

ninhhot

@pdadaviet..Ở trang đầu bài 5 a vũuanquynh đã nói là so serial của nó là 12345 mà b