• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BarCoder 1.5.1 - Phần mềm đọc mã vạch sản phẩm

Realvn

Cái này cũng được chứ chưa hay, lúc trước từng thấy Gphone có công dụng quét trực tiếp = camera, sau đó còn dọ giá cả ở khu vực xung quanh để tham khảo nữa, đúng là tuyệt vời. Riêng cho UIQ thì mình nghĩ việc quét bằng camera là hoàn toàn có thể, giống tính năng quét Card visit trong máy thôi, mã vạnh còn đơn giản hơn nhiều, hy vọng ngày nào đó sẽ có ứng dụng này thì sẽ hay, đỡ phải nhập từng số :D

eternal_vnn

Posted via Mobile Device
tạm thời thế là tốt rồi,đòi xịn như Gphone nó lại đòi xiền thì khổ chứ tưởng àh!

anhmatphales

cái này khi mua đt cũ , mình có thể xem thẻ bh đó có phải là thật ko ! thật hữu ích . thanks CAO HIEU nhiều

Chỉnh sửa cuối:

mylove81

Nhờ các bác hướng dẫn mình cách cài vào p1i nha,mình ghiền cái này quá

NokuaN70

Well-Known Member

Down về giải nén ra dc file java, chép vô thẻ nhớ xong vô Control panel vô Install tìm file tên Bar coder rùi bấm Install thui.

XiaoGui

Down về giải nén ra dc file java, chép vô thẻ nhớ xong vô Control panel vô Install tìm file tên Bar coder rùi bấm Install thui.

Cần gì phải rắc rối vậy hả anh? cứ mở file manager ra,tìm nơi chứa file .jar đó,kick vào là cài được mà.

mylove81

mình cũng giống bác TITAN007 vậy bạn ơi,loading xong rồi phím 2 ko bấm được nhưng dùng bút chọt đại trên màng hình vô được tới nhập mã thì đứng luôn