• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

█► Batch Uninstall v1.0 S60v3 v5 - Phần mềm gỡ bỏ ứng dụng PRO!

dung1291985

ThinkChange Batch Uninstall v1.0 S60v3 v5 SymbianOS9.x FreeWare
(Ko cần Python)

Batch Uninstaller
Là phần mềm liệt kê, cho phép bạn gỡ bỏ 1 hay nhiều ứng dụng đã cài trên điện thoại cùng 1 lúc, rất tiện lợi khi App Manager có sẵn trên máy còn rất nhiều hạn chế!

Last edited by a moderator:

ninhhot

Cái này nghe cũng hay đây.mà a cho e hỏi tí thế cái này có gỡ dc theme k?tại e hay thay y mà.

tinh_la_gi

Administrator
Theme thì chỉ cần vào theme xóa cái là xong ! Với các theme mặc định thì ko được thôi. Còn cái này mình nghĩ có tác dụng với soft thôi

vuxuanquynh

Active Member
pm này hay đó bạn.thanks dung1291985 bạn đã spots .bạn việt hóa cho anh em dễ sài nha.

lilama111

Theme thì chỉ cần vào theme xóa cái là xong ! Với các theme mặc định thì ko được thôi. Còn cái này mình nghĩ có tác dụng với soft thôi
Posted via Mobile Device không biết cái này co gở bỏ được quickoffice không hả mấy anh?e lỡ cài quickoffice ver dùng thử mà hết hạn không muốn dùng nưã mà chẳg thể xoá được. Thanks!

hduonghn

phần mềm rất hay. dùng cái này thì khỏi phải tốn thời gian remove nữa.

kì lạ vậy ta! Test trên N96 thì đánh dấu xong nhấn Xóa mục đã chn thì văng ra. Ko hỉu bị sao vậy Mod?

MinhThang

Manager
kì lạ vậy ta! Test trên N96 thì đánh dấu xong nhấn Xóa mục đã chn thì văng ra. Ko hỉu bị sao vậy Mod?

Bạn test bản tiếng EN hay bản Tiếng VI thế.
Bạn dùng thử thằng Này xem sao, mình thấy nó cũng có khác gì đâu, mình vẫn đang dùng nó đây.
Đặc biệt thằng này nó còn cho bạn biết pm bạn muốn gỡ bỏ nằm ở đâu và đang chạy hay đang nghỉ nữa, bạn chọn xóa tùy chọn để loại bỏ 1 ứng dụng và xóa tất cả để nó xóa tất cả những gì bạn đã chọn.

myhang79

minh cung bi giong ban hduonghn. xai cua minhthang chay ngon lanh. post bang dien thoai chay opera nen kg go dau duoc. sorry.

anhtuan89gt

Noi chung chỉ có lợi với ai chưa cài Python thôi .Chứ pyUninstaller vẫn là nhất =D>

Caominh171

Mình cũng bị tình trạng tương tự. N82

minh cung bi giong ban hduonghn. xai cua minhthang chay ngon lanh. post bang dien thoai chay opera nen kg go dau duoc. sorry.

Các bạn thông cảm, do quá trình build file mình chọn nhầm file dịch bị lỗi nên mới thế :(. Các bạn qua tải lại rồi chọn 1 trong 2 cách mà fix lỗi trên bên NÀY nhé!

levietcuong08

có phần mềm nào chỉ ra những file rác của những chương trình mình đã cài nhưng xóa rồi không mấy anh.? cho em xin. máy em cứ giảm dung lượng bộ nhớ máy hoài. lâu lâu mất 0.1MB. dù mình đã xóa tất cả các nhật ký, lịch sử, tin nhắn....

Caominh171

có phần mềm nào chỉ ra những file rác của những chương trình mình đã cài nhưng xóa rồi không mấy anh.? cho em xin. máy em cứ giảm dung lượng bộ nhớ máy hoài. lâu lâu mất 0.1MB. dù mình đã xóa tất cả các nhật ký, lịch sử, tin nhắn....

Mình thấy pyUninstaller là xóa gần như sạch sẽ lun đó bạn

hduonghn

Bạn test bản tiếng EN hay bản Tiếng VI thế.
Bạn dùng thử thằng Này xem sao, mình thấy nó cũng có khác gì đâu, mình vẫn đang dùng nó đây.
Đặc biệt thằng này nó còn cho bạn biết pm bạn muốn gỡ bỏ nằm ở đâu và đang chạy hay đang nghỉ nữa, bạn chọn xóa tùy chọn để loại bỏ 1 ứng dụng và xóa tất cả để nó xóa tất cả những gì bạn đã chọn.

Thanks, tại mình muốn test thôi chứ mình cũng đang dùng cái đó rùi.

Bo0Bo0

hix e có mấy cái theme cài vào thẻ nhớ lúc reset lại máy thì theme vẫn còn mà vào phần app thì ko thể remove được..liệu dùng cái gì để xóa vậy mấy anh