• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Battery Extender v1.08 for S60V3 - Một giải pháp tiết kiệm pin

Status
Không mở trả lời sau này.

kh0c

ko đc bạn à. Mình xài N82 v31. Từ chiều nay nó cứ để mặc định...chuyển sang chế độ pin max nó bảo thời gian dùng thử đã hết. nhập code:D

tekpal

Active Member
ko đc bạn à. Mình xài N82 v31. Từ chiều nay nó cứ để mặc định...chuyển sang chế độ pin max nó bảo thời gian dùng thử đã hết. nhập code:D

Bản này full mà, mình dùng từ hôm đấy tới giờ mà có sao đâu:-?

MinhThang

Manager

Bó tay.com bản này Full mà nó báo thế thì lấy đâu ra đưa cho bạn, bạn nhập đại 12345 hoặc 00000 vào thử xem có được không.

kh0c

Bó tay.com bản này Full mà nó báo thế thì lấy đâu ra đưa cho bạn, bạn nhập đại 12345 hoặc 00000 vào thử xem có được không.

sao lại thế nhỉ. E nhập thử rồi hok đc.
Buồn cười thật. E cài đặt bình thường.Chạy bình thường, đặt ở chế độ: "Nguồn Pin max"
sau 2 ngày, tự dưng thấy màn hình sáng hẳn lên, vào xem thì nó chuyển về chế độ "cài đặt nguyên bản" rồi. Chọn lại: "Nguồn pin max" thì nó báo "Your trial has expired.Please enter your registration code"...e đã miêu tả đến thế rồi mà các bác không tin. Chắc e phải chụp hình lên các bac mới tin nữa chăc:D e xài bản việt hóa

MinhThang

Manager
sao lại thế nhỉ. E nhập thử rồi hok đc.
Buồn cười thật. E cài đặt bình thường.Chạy bình thường, đặt ở chế độ: "Nguồn Pin max"
sau 2 ngày, tự dưng thấy màn hình sáng hẳn lên, vào xem thì nó chuyển về chế độ "cài đặt nguyên bản" rồi. Chọn lại: "Nguồn pin max" thì nó báo "Your trial has expired.Please enter your registration code"...e đã miêu tả đến thế rồi mà các bác không tin. Chắc e phải chụp hình lên các bac mới tin nữa chăc:D e xài bản việt hóa

Không phải là không tin, nhưng thấy nó ngộ là mọi ngưòi sài không sao bạn lại bị, bạn thử remove nó đi cài lại xem sao nhé.:(

MinhThang

Manager
Vậy là VH chưa phải là 100% hả anh Thắng?

Các Phần mền full thì không làm những cái liên quan đến nó em à. khi full cài vào là sài thôi, nhưng sao máy bạn này lại bị thế mới đau.
Thuờng là full khi mình cài vào nó không xuất hiện những dòng này, vì vậy không cần dịch cho mất thời gian, hơn nữa là không hiện thì mình không thể kiểm tra là nó có bị lỗi ký tự khi mình dịch hay không. Tốt nhất là để nguyên vì dịch mà không kiểm tra đuợc khi ta Budil dễ sảy ra lỗi cho các máy khác khi cài đặt.:-??

tekpal

Active Member
híc. E đã remove, cài lại bản EL này cũng hok đc/

Mọi người cài vào b thường mà, bạn cài bản do mình post chứ? đã full rồi thì sao còn thế nữa chứ?:-/

kh0c

thế mới lạ chứ. MÌnh đang cài bản tiếng anh của bạn đấy

bluedragon0307

Ko biết mọi người sao nhưng N73 của em cài cái này vào thì chế độ Maxbattery vẫn ko tiết kiệm pin bằng càc cài đặt của em trong máy:)

MinhThang

Manager
Ko biết mọi người sao nhưng N73 của em cài cái này vào thì chế độ Maxbattery vẫn ko tiết kiệm pin bằng càc cài đặt của em trong máy:)

Chọn cấu hình nào thì bạn cũng phải thiết lập lại cho nó chứ, thế mới cải thiện được, nếu bạn chọn không thì dúng là không có tác dụng gì rồi, PM này hay ở chỗ là nó cho bạn thiết lập các tính năng hoạt động của máy theo từng cập độ.

kh0c

sặc. Fomat thẻ, fomat máy, làm dủ kiểu mà nó cứ đòi key có ức chế hok cơ chứ. Chẳng cần biết dùng nó thế nào nhưng hok dùng đc nà ức chế -> làm bằng đc thì thôi@@

nhanotc

Cái này mà bảo là full sao trời:O

MinhThang

Manager
sặc. Fomat thẻ, fomat máy, làm dủ kiểu mà nó cứ đòi key có ức chế hok cơ chứ. Chẳng cần biết dùng nó thế nào nhưng hok dùng đc nà ức chế -> làm bằng đc thì thôi@@

Cái này mà bảo là full sao trời:O

Không ai nói các bạn nói sai cả, nhưng mình cũng vừa kiểm tra lại cài dùng bình thường không đòi hỏi gì cả, sao lạ vậy ta, mình cài để Vh là phải sử dụng trước các bạn đúng không? mà nếu nó đòi KKK thì khi Format máy xong thì lại có thể sử dụng lại được thời gian dùng thử mới đúng chứ. Các bạn nghiên cứu đi nha.:D

kh0c

Không ai nói các bạn nói sai cả, nhưng mình cũng vừa kiểm tra lại cài dùng bình thường không đòi hỏi gì cả, sao lạ vậy ta, mình cài để Vh là phải sử dụng trước các bạn đúng không? mà nếu nó đòi KKK thì khi Format máy xong thì lại có thể sử dụng lại được thời gian dùng thử mới đúng chứ. Các bạn nghiên cứu đi nha.:D

híc. Thế mới bùn cười. nó cứ đòi Key, Fomat máy + thẻ rồi vẫn đòi. CHả hiểu sao nữa:-?

Status
Không mở trả lời sau này.