• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Battery Extender v1.08 for S60V3 OS9.1

haopro

Bạn thử vào đăng ký với số bất kỳ xem sao, khi full thì chức năng mới đầy đủ đc

mình có thấy dòng nào để đang ký đâu

BuuPhucCT

Well-Known Member
éc . sao kỳ thế , bài của anh MinhThang thì hiện 5 dòng , bài của letrungbuuphucdhct thì hiện 3 dòng còn của mình có 2 dòng là sao

Bác cài bản nào vậy? Bản 1.1 hay bản 1.08:-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
bản 1.1 mà
Mới phát hiện máy mình cài vào còn thieứ nhiều cái lắm nè
attachment.php
máy mình cài ko có mục GPS

Như vậy nó tuỳ biến theo tính năng của máy. Máy không có GPS thì sẽ k có mục chỉnh GPS thì phải:-?

Khoaaa

ô ye !cài gần sắp xong rồi có dòng thông báo rất là hay "ko thể cài đặt" :(
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
ô ye !cài gần sắp xong rồi có dòng thông báo rất là hay "ko thể cài đặt" :(
Posted via Mobile Device

Ặc.Sao bác này cứ trục trặc hoài nhỉ. Anh em cài bình thường mà.:-?

Khoaaa

Ặc.Sao bác này cứ trục trặc hoài nhỉ. Anh em cài bình thường mà.:-?

Ai mà biết đâu chắc tại số "em nó" đen. Mà sao ngày hôm nay xui thật cài phần mềm gì cũng chả ra hồn cả ko bị cái này cũng bị cái khác

Posted via Mobile Device

lemanhhapt

Ai mà biết đâu chắc tại số "em nó" đen. Mà sao ngày hôm nay xui thật cài phần mềm gì cũng chả ra hồn cả ko bị cái này cũng bị cái khác

Posted via Mobile Device

Cái này cũng có thể do xung đột phần mềm mà ra!

BuuPhucCT

Well-Known Member

Posted via Mobile Device

Chắc do bác cài nhiều soft có tính năng tương tự quá nên tụi nó "đánh lộn" với nhau đó mà. Bác nên dọn dẹp bớt nhưng soft nào ít xài để sau này dễ cài thêm soft mới hơn;;)

banlc

Chắc do bác cài nhiều soft có tính năng tương tự quá nên tụi nó "đánh lộn" với nhau đó mà. Bác nên dọn dẹp bớt nhưng soft nào ít xài để sau này dễ cài thêm soft mới hơn;;)

Mình cài bản 1.1 vào, không hề cài phần mềm nào khác xung đột. Bật thử Bluetooth + đã set: turn off if not in use mà không hề thấy tắt. Removed! Chuyển sang cài Guard Bluetooth cho lành.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình cài bản 1.1 vào, không hề cài phần mềm nào khác xung đột. Bật thử Bluetooth + đã set: turn off if not in use mà không hề thấy tắt. Removed! Chuyển sang cài Guard Bluetooth cho lành.

Nếu máy bạn cài nhiều PM thì rất khó biết PM nào xung đột lắm. Nếu cài k được thì tốt nhất là k cài thôi.

MinhThang

Manager
cái này có j hay ko vậy mấy pác

Đây là pm giúp cho ĐT giảm tiêu hao điẹn năng của PIN đấy Logach à, nó cho phép bạn thiết đặt các cầu hình theo từng cấp độ PIN mà máy đang sử dụng. Rất có lợi cho các ĐT nên dùng đi Logach.:D