• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BeejiveIM (FIX lỗi PC LOAD LETTER)

bimbimpro9

cac bac cho em hoi ti,em lam theo huong dan nhung vao trong folder cua no chi thay file itunesArtwork thoi.em da vao cai app free roi nhung khong thay file do.(thong cam em dang onl bang ip ko viet dc tieng viet)

achille2k

cac bac cho em hoi ti,em lam theo huong dan nhung vao trong folder cua no chi thay file itunesArtwork thoi.em da vao cai app free roi nhung khong thay file do.(thong cam em dang onl bang ip ko viet dc tieng viet)

Rất có thể bác vào chưa đúng folder của chương trình appstore free rồi! Chứ kiểu gì cũng có!

sonny

Rất có thể bác vào chưa đúng folder của chương trình appstore free rồi! Chứ kiểu gì cũng có!

chính xác là kiều j cũng có , cài 1 cái bất kì, sau đó vào phầm application/xxxx đó search theo date modified là ok,
vừa làm xong, nhưng chưa thử vì chưa có wifi, không bit còn báo cái j nữa không?

Chỉnh sửa cuối:

1411

chính xác là kiều j cũng có , cài 1 cái bất kì, sau đó vào phầm application/xxxx đó search theo date modified là ok,
vừa làm xong, nhưng chưa thử vì chưa có wifi, không bit còn báo cái j nữa không?

Chưa có Wifi!! tại sao các bác lại cứ dựa rẫm vào Wifi thế nhỉ! thế bác đi xa mà có mail gấp hoặc cần mail ngay tài liệu về thì bác làm cách nào! Dùng iphone là dùng thiết bị công nghệ cao, hỗ trợ nhiều kết nối! cài GPRS mà dùng, chui vào đâu mà chẳng thử được! nếu mà dùng cái kiểu bó hẹp như thế thì dùng máy đen trắng cho đã chứ bỏ đống tiến ra mà mua iphone làm gì!:-??

ThAngNgO_

bác nào bị báo key thì vẫn ko sài đc, chỉ khắc phục đc PC load letter thui :(