• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle top bar 2.0

damhuytho

Thế giờ bạn đã vuốt nó lên được chưa?:)) nhắm vào chỗ mấy cái gạch gạch ở dưới đấy,đẩy nhẹ là nó chạy lên àh.:D chứ vuốt ở giữa nó ko có lên đâu.:p
vuốt lên rất khó. máy x6 không biết có phải liên quan đến phần cài dặt không?

vpkado

Bản này về vuốt lên xuống thì miễn chê. Với v5 là ổn rồi.
Mình chỉ cần bỏ nốt cái đồng hồ đi là được. Fix thêm được ở chế độ xoay ngang nữa thì càng tuyệt. Còn k thì cứ setting bar chơi.
À mà ai bị out như mình khi nãy mà có chạy setting bar thì tắt cái đó đi. Lúc nãy quên k tắt bảo sao cứ out . :)

Lúc đầu mix dồn hết pin sóng cũng như các mục báo vào giữa phần widget ion battery và đồng hồ và đè lên logo viettel song k được như ý. ~X(
Đành ngồi bỏ hết mấy thứ linh tinh kia chỉ sử dụng phần báo vuốt xuống. Hơn nữa mình kết nối Bluetooth vs máy tính suốt nên thấy cái báo kết nối bluetooth mặc định của máy ngon hơn.

bác rồng cho mình xin cái này với, mình cũng thích bỏ bớt mấy cái linh tinh, để phần báo vuốt xuống thôi

Sh1110i

Member
Bác ơi e cài mà nó cứ báo update error,tìm mãi mà không thấy file cũ đâu để xóa.Bác giúp e vs:|