• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle Top Bar v2.01 - Bản mix lần 4 kiểu ăn roi

rua1004

mình dùng cfw n97, mình muốn ẩn cả cột pin cột sóng thì làm ntn vậy chủ top??

hoangphonghd

mình dùng cfw n97, mình muốn ẩn cả cột pin cột sóng thì làm ntn vậy chủ top??

NÀY THÌ ẨN

kinkina2009

chủ thớt dùng font gì thế ạ , vì thấy chủ thớt dùng bản CFW belle mà xài font đó không bị lỗi :D

rua1004

Cái đó dùng cho CFW thôi nhé ! OFW bỏ vào là flash lại đó ! Nói chung lại là có mod cho ƠFW và CFW riêng, các bạn lựa chọn cho thịh hợp mà dùng !
bây giờ mình muốn remove cũng không được, nó báo là " hiện đang dùng" =.= làm như lào đây các đồng chí T_T

babykid

sorry, cho em hỏi xin soft làm mất cột pin và sóng ngoài HS đi, em nhớ là có cái soft đó trên diễn đàn, muốn mất thì cài soft vô, muốn có lại cột pin-sóng thì reinstall nó đi :((

minhduc1989

sorry, cho em hỏi xin soft làm mất cột pin và sóng ngoài HS đi, em nhớ là có cái soft đó trên diễn đàn, muốn mất thì cài soft vô, muốn có lại cột pin-sóng thì reinstall nó đi :((

cái đó dùng cho OFW nha bạn

minhduc1989

www.mediafire.com/?slyzz6y63jdsk8c cuả bạn đây