• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle Tsunami HS for s605 OFW

babykid

toi sai 5800 ne co sai dc dau...thot haizz vai...

chắc là bạn xài cfw c6-n97 rồi, cái này chỉ xài được trên fw gốc của 5800, 5230,5233 ... mấy bạn khác xài đc mà. mh cũng xài rất good đó

duc143

chắc là bạn xài cfw c6-n97 rồi, cái này chỉ xài được trên fw gốc của 5800, 5230,5233 ... mấy bạn khác xài đc mà. mh cũng xài rất good đó

Có bản nào cho dòng máy cfw c6-n97 ko bạn? :D

babykid

Làm sao để cà được phông chữ như thế hả bạn?

bạn tải fon như của mh ở dưới
http://www.mediafire.com/?3p6sw7d752jut3d
cho vào file rofs2 rồi flash lại,

nếu ko muốn flash thì làm theo cách sau là ok

1. giải nén ra đc 1 fonts, coppy thành 4 file rồi đổi tên 4 file đó thành:

S60snr.ttf
S60ssb.ttf
S60tsb.ttf
S60ZDIGI.ttf

2 - Chép thư mục Fonts này vào điện thoại hoặc thẻ nhớ theo đường đẫn Resource/Fonts

Khởi động lại điện thoại và thưởng thức .

Mình giải nén ra thì trong thư mục fonts có 6 file,ngoài 4 file trên thì cò 2 file khác nửa.mình xóa 2 file đó rồi copy thư mục font vào e/resause.nhưng khi reset thi may lại ko hiện chữ.mong bạn giup đỡ vì minh rất thich font này!

babykid

Mình giải nén ra thì trong thư mục fonts có 6 file,ngoài 4 file trên thì cò 2 file khác nửa.mình xóa 2 file đó rồi copy thư mục font vào e/resause.nhưng khi reset thi may lại ko hiện chữ.mong bạn giup đỡ vì minh rất thich font này!

kỳ vậy ta ??? bạn thử xem lai tên thư mục đã đúng chưa. mh thường thay font như vậy ko có vấn đề j đâu :-? Resource/Fonts

Trong thư mục font của mình chỉ có 4 file.mà của bạn ấy có 14 file phải ko?nếu 14 thj nhờ bạn up ca thư mục font đó lên được không.thank

Minh giai nén ra thì có 6 file,ngoai 4 file giốg bạn thì còn 2 file là s60sc_c.ttf và
s60TCHK_C.ttf.sao minh làm mai mà không được nhỉ.

babykid

Minh giai nén ra thì có 6 file,ngoai 4 file giốg bạn thì còn 2 file là s60sc_c.ttf và

bạn lấy 4 file thôi, bỏ 2 file s60sc_c.ttf và s60TCHK_C.ttf đi rồi làm lại xem sao. nếu ko đc nữa thì bạn thử dùng các phần mềm đổi font xem sao

babykid

add thêm cho ae cái skin HTC, cách dùng vẫn như cũ, cài đặt như 1 soft, vô menu home screen chọn và xài

link download:
http://www.mediafire.com/?3acran4gfn5s8p9

uh, mh sẽ add lên bài đầu sau nha !!! :D

kui8x

muốn đổi fonts thì phải xài phần mềm đổi fonts mới được chứ ném font vào C\resource hay E\resouce bình thường thôi thì không được đâu

babykid

muốn đổi fonts thì phải xài phần mềm đổi fonts mới được chứ ném font vào C\resource hay E\resouce bình thường thôi thì không được đâu

cái này ko có dùng phần mềm bạn à, chỉ làm như mh hướng dẫn là ok! ko biết bạn Trantiendunghero bị lỗi j nữa. mh làm good mà