• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Answering Machine v1.03 - Ứng dụng bắt máy & tự trả lời

xitrumbinhduong

Best Answering Machine v1.03 s60v3/5 EN-VI by Xitrumbinhduong

Ứng dụng này có từ lâu & có nhiều người việt hóa. Nhưng mình sử dụng thấy ổn & dễ sử dụng nên share cho anh/em sử dụng ;;)

Hãy mở rộng khả năng điện thoại của bạn bằng một trong những tính năng mạnh mẽ nhất mà bạn không thể tưởng tượng được bằng Answering Machine. Điện thoại của bạn sẽ trở thành một máy trả lời tin nhắn tự động và ghi lại lời thoại của người gọi khi bạn đang bận công việc gì đó mà không thể nghe điện thoại được.

Các tính năng chính:

- Tự động trả lời cuộc gọi từ danh bạ, nhóm hoặc số điện thoại bất kỳ.
- Giao diện dễ sử dụng
- Phát lại các tin nhắn trực tiếp trong list
- Xác định danh sách các ứng dụng đang hoạt động, cho phép người dùng tính hợp phần mềm một cách nhanh chóng và tiện dụng
- Hai ngôn ngữ : Anh & Việt cho các bạn tiện sử dụng .(Ai thích ngôn ngữ nào thì chọn ngôn ngữ đó thoai )

Cập nhật:

Thêm chức năng Tắt tiếng micrô (do đó khi ghi âm sẽ không còn tiếng ồn do môi trường xung quanh )

Đính kèm thêm công cụ lấy key. Anh em tự lấy nhé khỏi xin xỏ ai hết
Tại Đây

---> Download: Smartphoneware.Best.Answering.Machine.v1.03.S60v3.v5.SymbianOS9.x.Signed.rar

Last edited by a moderator:

Thangnd31082

Đề nghị chủ topic chấp hành đúng nội quy của diễn đàn, không chia sẻ k2yg2n trực tiếp lên 4rums ! Cần phải thực hiện theo bài này
Sau 12h kể từ bài viết này bạn không điêu chỉnh bài #1 mình sẽ DEL topic theo đúng quy định của 4rums !

xitrumbinhduong

Đề nghị chủ topic chấp hành đúng nội quy của diễn đàn, không chia sẻ k2yg2n trực tiếp lên 4rums ! Cần phải thực hiện theo bài này
Sau 12h kể từ bài viết này bạn không điêu chỉnh bài #1 mình sẽ DEL topic theo đúng quy định của 4rums !

Xóa rồi đó. Không share sao anh em xài. 15 ngày sẽ tiêu. Ạnh em nào cần key thì PM cho mình nhé mình sẽ reply khi mình online :)

AlyCuong

Active Member
Xóa rồi đó. Không share sao anh em xài. 15 ngày sẽ tiêu. Ạnh em nào cần key thì PM cho mình nhé mình sẽ reply khi mình online :)

Bạn up lên một host khác như hướng dẫn đó, chứ pm lấy k3y thì lâu la, phiền phức.

mottydong

dạo này sao luật lệ hà khắc thế mấy boy quản trị ???
xin key thì đã sao ??? cứ như vầy ngày càng ít thành viên đó :(

AlyCuong

Active Member
dạo này sao luật lệ hà khắc thế mấy boy quản trị ???
xin key thì đã sao ??? cứ như vầy ngày càng ít thành viên đó :(

Luật ban hành lâu rồi mà bạn, mà mình thấy vậy cũng đâu có trở ngại gì lắm đâu.

xitrumbinhduong

Cho minh xin k3y voi. Imei cua minh la 359542015632845. Thank!

Của bạn đây:
Email: duclindanguyen
Code : 28134645

Anh em lưu ý mình chỉ hổ trợ lấy key cho anh em nào online = mobile thôi vì ko mở đc file exe. Còn anh em nào online = PC vui lòng tự lấy nhé. Mình up công cụ lên host 4share cho anh em rồi đó.

ttv_aj

bạn cho hỏi cái k@y chạy như thế nào vậy.mình chạy toàn báo lỗi không hà.thank's bạn nhé.

ttv_aj

vậy cho mình xin key lun nha bạn. Imei của mình là 351513045735880. Cảm ơn bạn nhiều nhé.