• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Private Conversation v1.1 - Phần mềm bảo mật (trag 3)

nima1985

Well-Known Member
Smartphoneware Best Private Conversation v1.03 S60v3 SymbianOS9.0

Bạn có những mối quan hệ bí mật và bạn muốn che giấu tất cả những gì liên quan? Vậy thì phần mềm này chính là dành cho bạn! Phần mềm cho phép bạn giấu những tin nhắn SMS, xóa toàn bộ những lưu giữ về cuộc gọi, chặn mọi tiếp cận bằng password, thậm chí còn thông báo khi có tin nhắn mới bằng cách bí mật.

Phiên bản 1.03 có gì mới?

* Chức năng "Handle delivery reports" được bổ sung, chức năng này ngăn chặn tình trạng nhưng tin nhắn "treo" trong outgoing trong máy.
* Fix một số lỗi nhỏ và cường hóa phần mềm, giúp phần mềm hoạt động nhạy và ổn định hơn!
Dịch bởi nima1985

Những chức năng đặc biệt trong phần mềm mà mình khám phá:
Ask for password - khi chọn chức năng này, bạn sẽ được yêu cầu nhập password mỗi khi khởi động phần mềm.Nếu như quên hoặc mất password, những dữ liệu lưu dữ bên trong sẽ không thể phục hồi.
Show icon - màn hình chờ của máy sẽ tự động hiển thị 1 icon thông báo cho bạn khi có tin nhắn chưa đọc.
New message notification - khi chọn chức năng này ON, bạn sẽ được thông báo tin nhắn mới dưới dạng bí mật: màn hình sẽ hiển thị một dòng chữ chỉ bạn có thể hiểu. Dòng chữ này cài đặt ở phần: "notification text" (VD: khi tin nhắn đến, nếu bạn cài dòng chữ là "happy birthday!" thì màn hình sẽ xuất hiện dòng chữ đó, ngầm thông báo cho bạn biết!)Với người khác đó chỉ là những dòng chữ vô nghĩa

Notification sound - âm báo tin nhắn mới, có thể tùy chọn âm thanh mặc định hoặc do người dùng chọn.
Clean phone log - cho phép xóa toàn bộ lưu trữ về cuộc gọi/tin nhắn trong hệ thống.
Autoclean BPC log - cho phép xóa toàn bộ lưu trữ trong BPC trong một thời gian nhất định.
Autohide - tự động ẩn phần mềm sau một thời gian nhất định.

Tin nhắn hiển thị ngoài màn hình là 1 ngôi sao màu vàng(và dòng chữ bạn cài đặt nếu có),và không hiển thị trong hộp thư mặc định của máy mà bạn phải vào phần mềm để đọc nhé(nhớ mật mã vào phần mềm nhé,quên là heo ăn đấy
)!

Phần mềm này có cách đây nữa tháng rùi mà search không thấy,nên mình biên tập kỹ lại cho các mem có nhiều sự lựa chọn hơn :D

Link down:http://uploads.bizhat.com/file/406334
Bạn nào thấy hay và muốn dùng vĩnh viễn để lại IMEI và đời máy cho mình nhé!Mình lấy KEY cho hoặc PM gửi K@yGen cho!Thân

Chỉnh sửa cuối:

nima1985

Well-Known Member
Bó tay rồi Việt hóa lẹ thiệt,thế bản Việt hóa bên kia có cần KKKK không anh Thắng?Nếu bên kia mà không cần KKK luôn thì Close topic này luôn chứ để làm gì chướng mắt :D

Kojiro

Super V.I.P
Bó tay rồi Việt hóa lẹ thiệt,thế bản Việt hóa bên kia có cần KKKK không anh Thắng?Nếu bên kia mà không cần KKK luôn thì Close topic này luôn chứ để làm gì chướng mắt :D

Bài viết hay thế này mà close thì phí lắm đó nha! Việt hóa cho dễ sử dụng thôi chứ bản tiếng Anh cũng rất cần thiết!

E ráng phát huy những gì đang có nhé, có triển vọng lắm :)

MinhThang

Manager

Cái đó thì em cứ test thử để biết, các Topic tòn tại bởi 1 lẽ đễ hiểu, bài viết tỉ mỉ công phu, cụ thể rõ ràng đều được chấp nhận em à.:D

cuthoi

Bạn ơi, có thể up lên host khác không, cái này mình không down được. Mong được sự giúp đỡ của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều

fuzzytech

Smartphoneware Best Private Conversation v1.03 S60v3 SymbianOS9.0

Bạn có những mối quan hệ bí mật và bạn muốn che giấu tất cả những gì liên quan? Vậy thì phần mềm này chính là dành cho bạn! Phần mềm cho phép bạn giấu những tin nhắn SMS, xóa toàn bộ những lưu giữ về cuộc gọi, chặn mọi tiếp cận bằng password, thậm chí còn thông báo khi có tin nhắn mới bằng cách bí mật.

Phiên bản 1.03 có gì mới?

* Chức năng "Handle delivery reports" được bổ sung, chức năng này ngăn chặn tình trạng nhưng tin nhắn "treo" trong outgoing trong máy.
* Fix một số lỗi nhỏ và cường hóa phần mềm, giúp phần mềm hoạt động nhạy và ổn định hơn!
Dịch bởi nima1985

Những chức năng đặc biệt trong phần mềm mà mình khám phá:
Ask for password - khi chọn chức năng này, bạn sẽ được yêu cầu nhập password mỗi khi khởi động phần mềm.Nếu như quên hoặc mất password, những dữ liệu lưu dữ bên trong sẽ không thể phục hồi.
Show icon - màn hình chờ của máy sẽ tự động hiển thị 1 icon thông báo cho bạn khi có tin nhắn chưa đọc.
New message notification - khi chọn chức năng này ON, bạn sẽ được thông báo tin nhắn mới dưới dạng bí mật: màn hình sẽ hiển thị một dòng chữ chỉ bạn có thể hiểu. Dòng chữ này cài đặt ở phần: "notification text" (VD: khi tin nhắn đến, nếu bạn cài dòng chữ là "happy birthday!" thì màn hình sẽ xuất hiện dòng chữ đó, ngầm thông báo cho bạn biết!)Với người khác đó chỉ là những dòng chữ vô nghĩa

Notification sound - âm báo tin nhắn mới, có thể tùy chọn âm thanh mặc định hoặc do người dùng chọn.
Clean phone log - cho phép xóa toàn bộ lưu trữ về cuộc gọi/tin nhắn trong hệ thống.
Autoclean BPC log - cho phép xóa toàn bộ lưu trữ trong BPC trong một thời gian nhất định.
Autohide - tự động ẩn phần mềm sau một thời gian nhất định.

Tin nhắn hiển thị ngoài màn hình là 1 ngôi sao màu vàng(và dòng chữ bạn cài đặt nếu có),và không hiển thị trong hộp thư mặc định của máy mà bạn phải vào phần mềm để đọc nhé(nhớ mật mã vào phần mềm nhé,quên là heo ăn đấy
)!

Phần mềm này có cách đây nữa tháng rùi mà search không thấy,nên mình biên tập kỹ lại cho các mem có nhiều sự lựa chọn hơn :D

Link down:http://uploads.bizhat.com/file/406334
Bạn nào thấy hay và muốn dùng vĩnh viễn để lại IMEI và đời máy cho mình nhé!Mình lấy KEY cho hoặc PM gửi K@yGen cho!Thân
Sao mình không thể setup chặn tin nhắn được vậy nhỉ?
Mình vào Rules rồi add phone (cần cái này) thì chỉ có option là Enable/disable; Reject call thôi.
Thanks for all

DUCBACLIEU

Mình vào Rules rồi add phone (cần cái này) thì chỉ có option là Enable/disable; Reject call thôi.
Thanks for all
PM này đâu phải chặn tin nhắn đâu bạn ,mà làm cho tin nhắn của người bí mật của bạn sẽ kg nằm trong inbox tin nhắn của đt .:D:D:D:D:D:D

nima1985

Well-Known Member
Thanks for all

Bạn add người nào thì những gì liên quan đến tin nhắn và cuộc gọi của người đó sẽ được quản lý riêng biệt ở trong chính phần mềm này!Bạn phải vào phần mềm này để quản lý những người bạn đã add!

Namhuynh

Sao lại chướng mắt bạn. Mình chỉ thích dùng các bản tiếng Anh thôi. Mình không dùng các phần mềm Việt hóa. Sao bạn không up "thuốc" lên luôn cho tiện. Gửi cho mình một bản nha. Email:NamHuynh87@yahoo.com
Thank bạn nhiều!

MinhThang

Manager
Sao lại chướng mắt bạn. Mình chỉ thích dùng các bản tiếng Anh thôi. Mình không dùng các phần mềm Việt hóa. Sao bạn không up "thuốc" lên luôn cho tiện. Gửi cho mình một bản nha. Email:NamHuynh87@yahoo.com
Thank bạn nhiều!

Đâu phải ai cũng giỏi tiếng Anh như bạn đâu chứ.

nima1985

Well-Known Member
Thank bạn nhiều!

Thuốc có viRUS gửi qua mail rồi đấy, tự xử nhé :))

nima1985

Well-Known Member
KKKKKKKKK cho phần mềm trên

Sau khi tìm và diệt qua cả chục phần mềm diệt virus, giờ thuốc đã thành thuốc sạch! Anh em vào lấy K@Ygen ở đây nhé >:) =))

Down về giải nén,lấy link dùng FF để down chứ đừng dùng IE không down được lại gào thét :))