• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Theme by Vietnamese

Status
Không mở trả lời sau này.

dung1291985

bạn bete_seeya ơi, theme bạn làm đẹp thật, :x bạn có thể làm cho mình 1 cái theme có ảnh ng.iu mình ko, cái ảnh 1 để ở màn hình chờ, còn cái 2 để thì ở menu nha, icon thì bạn dùng bộ icon từ cái theme Winter Sonata cũng đẹp lắm, cảm ơn bạn trước, hy vọng sớm nhận đc hồi âm của bạn ;;):p

Chỉnh sửa cuối:

tsthanhhai

Sao thời điểm này down zshare hok được vậy ta. Có bạn nào bị giống mình không vậy. Mình down ở mediafire ok!

Links không còn down dc nữa, bete_seeya up lại giúp mình nha. Themes của bạn đẹp lắm.

Last edited by a moderator:

tsthanhhai

Đã 1 tuần nay mà link zshare vẫn ko hoạt động được, có lẽ đã die, A e nào down được vui lòng upload lại giúp mình với nha. Thanks

Kenji1992

buy

có bác nào down được them "sweet kiss" ko? cho mình xin với.Linh cũ bạn cho die rồi

Kenji1992

bác bete_seeya post topic này rồi bỏ đi luôn vậy ....

chắc tại bete có việc nên không quay lại topic này nên bạn thong cảm

Nên dùng chức năng Quote+ để trả lời.

Last edited by a moderator:

thientam255

anh có thể up lại 3 theme cuối wa mediafire được hok. Link Zshare em down hok được. Thank

Kenji1992

Chỉnh sửa cuối:

Em_be_hu

Bạn ji ơi, bạn có thể cho tôi cái file theme có thể sửa dc để tôi đưa ảnh của t làm ảnh nền dc ko (vì lý do riêng nên ko thể đưa ảnh lên để nhờ bạn làm dc). Có phải bạn dùng Carbide.ui S60 Theme Edition 3.1 để làm ko, bạn có thể cho tôi file đã có đầy đủ icon changer dc ko.
Rất chân thành cảm ơn bạn!

tsthanhhai

Bạn ji ơi, bạn có thể cho tôi cái file theme có thể sửa dc để tôi đưa ảnh của t làm ảnh nền dc ko (vì lý do riêng nên ko thể đưa ảnh lên để nhờ bạn làm dc). Có phải bạn dùng Carbide.ui S60 Theme Edition 3.1 để làm ko, bạn có thể cho tôi file đã có đầy đủ icon changer dc ko.
Rất chân thành cảm ơn bạn!

Bạn vào đây nhé, có hướng dẫn edit theme với hình của bạn. ;;)
http://pdaviet.net/showthread.php?t=38059

nhocpro

bete giúp mình chút sao mấy theme của bạn mình cài vô thì cái hình nền trong phần nghe nhạc mất tiu :(. Mình đang xài N95 8GB fw 30.0.018.
Mà bete có thể làm cho mình mấy cái theme như vậy mà cho OS9.2 ko?
Cảm ơn trước nha :D

bete_seeya

bạn bete_seeya ơi, theme bạn làm đẹp thật, :x bạn có thể làm cho mình 1 cái theme có ảnh ng.iu mình ko, cái ảnh 1 để ở màn hình chờ, còn cái 2 để thì ở menu nha, icon thì bạn dùng bộ icon từ cái theme Winter Sonata cũng đẹp lắm, cảm ơn bạn trước, hy vọng sớm nhận đc hồi âm của bạn ;;):p

Design for U
LINK GALAXYZ

Status
Không mở trả lời sau này.