• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Vista Maximus 4.1

taituphongluu

Gửi Bác Longgiang81 và Mod PDAVIET

Người đẹp Longgiang81 chỉ hộ mình cái này cài sao dc ko vậy?
mình giải nén ra rồi...dc 2 folder là _MACOSX và VistaMaximus 4.1
Trong cái vistamaximus 4.1 thì nó có:
Dock Icon PSDs;
Vista Maximus Colored Themes;
Vista Maximus for 1.1.1 and 1.1.2;
Vista Maximus for 1.1.3 and 1.1.4 và cuối cùng là .DS_Store là sao hả bác???
Cái này có phải mình dùng FW nào thì cài cái folder đúng cho FW đó đúng ko bác Longgiang81 và Mod?
nếu vậy thì bác cho e hỏi cái Dock Icon PSDs; Vista Maximus Colored Themes; _MACOSX và cái .DS_Store thì cài như thế nào vậy hả 2 bác?
E nói cái này ý ko phải nhé các bác...các bác đưa theme lên, nếu giải nén ra mà chỉ có duy nhất 1 folder thôi thì a e ko ai thắc mắc đâu...nhưng đằng này khi giải nén file của các bác ra hang đống folder luôn thì ai mà ko ngộp và phân hả các bác?!e dùng iP và vọc cũng ác mà cũng phải thấy bối rối khi giải nén file ra nữa là huống hồ chi các mem mới dùng iP đó 2 bác à...e thấy mọi người hỏi nhưng 2 bác cứ nói là ko chịu tìm mà cứ hỏi hoài à...e cũng pó tay với bác Mod luôn...:((...cài theme thì e biết rõ lắm nhưng khi giải nén ra thì đúng là file của các bác làm cho member phải lúng túng đó bác à...xin lỗi vì mình đã nói thẳng...:(

IPHONE12

LÀM THẾ NÀO ĐỂ XẾP ĐƯỢC ICON NHƯ VẬY? MÌNH CÀI ĐC NHƯNG ICON NÓ LINH TINH HẾT TRƠN

taituphongluu

LÀM THẾ NÀO ĐỂ XẾP ĐƯỢC ICON NHƯ VẬY? MÌNH CÀI ĐC NHƯNG ICON NÓ LINH TINH HẾT TRƠN

Bạn tìm và cài các icon blank nhé...chép nó vào đường dẫn private>var>mobile>library nhé...mình thì ko cần set 0755 nhưng nếu bạn cài vào mà vẫn chưa thấy thì bạn cứ set cho nó nhé...hoặc cho mình email của bạn đi...nình sent qua email cho...mình ko biết cách up nên mình ko up đc...vậy nhé bạn...hihihi...mình ở nước ngoài nên có j muốn hỏi thì bạn cho mình sdt rồi mình sẽ llạc với bạn để mình hướng dẫn cho kỹ nhé...ở bên này gọi về vn rẻ lắm...hehehehe...:-?

IPHONE12

Bạn tìm và cài các icon blank nhé...chép nó vào đường dẫn private>var>mobile>library nhé...mình thì ko cần set 0755 nhưng nếu bạn cài vào mà vẫn chưa thấy thì bạn cứ set cho nó nhé...hoặc cho mình email của bạn đi...nình sent qua email cho...mình ko biết cách up nên mình ko up đc...vậy nhé bạn...hihihi...mình ở nước ngoài nên có j muốn hỏi thì bạn cho mình sdt rồi mình sẽ llạc với bạn để mình hướng dẫn cho kỹ nhé...ở bên này gọi về vn rẻ lắm...hehehehe...:-?

ICON blank la icon j.minh chưa hiểu lắm.sdt của mình là 01684531249 ban j có thể hướng dẫn mình xếp icon như ghình đầu tiên đươc không.thanhk

taituphongluu

ICON blank la icon j.minh chưa hiểu lắm.sdt của mình là 01684531249 ban j có thể hướng dẫn mình xếp icon như ghình đầu tiên đươc không.thanhk

icon blank thực ra là 1 con icon trắng và trong suốt...dùng để sắp xếp các con icon theo ý mình...nói thật ra nó những con icon app mà thôi...ví dụ: nếu như bạn muốn xếp những con icon theo cái theme mà bác longgiang81 đã đưa ở trên thì bạn sẽ phải làm như thế nào với những khu vực ko có icon? ở iP, khi bạn muốn đổi chỗ những con icon thì các con icon khác sẽ chạy vào thế chỗ của con icon ma bạn mới di chuyển đúng ko?nếu muốn nó có những ô trống đó thì bạn phải có những con icon blank để làm việc đó thôi bạn à...bạn hiểu chứ...cách thức di chuyển chúng cũng như cách bạn di chuyển những con icon khác thôi bạn à...:D