• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BIẾN MÁY BẠN THÀNH IPHONE CHO UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

Nguyen_Minh

mình dùn tiéng anh mới nói chứ tiếng việt thì nói là gì
có mấy cái này file igallery.mbm thì trong bộ này nó lại trở thành igaller2.mbm đây chỉ là vd điển hình thôi vì còn nữa chẳn hạn như đôi r01,r16,r32... mình chẳn biết để làm gì cả

Rmn (mn là 1 số có 2 chữ số) là file dành cho các ngôn ngữ riêng. Vd: r10 là american english; rsc là tiếng Anh...
Igallery2 có thể là do anh dùng quản lý tập tin (file manager) nên khi có 2 file giống nhau nó tự chuyển tên cái copy sau thành (1) kiểu thế. Hoặc do khi rename tác giả viết sai. Anh chỉ cần rename lại cái down xuống như file gốc rồi copy vào, nó sẽ tự xóa cái kia đi. Nếu ko đc thì em chịu :D

Posted via Mobile Device

phamxuanphucuong

có bác nào có danh bạ giống iphone mà có thể gọi đc bình thường thì cho mình xin nhé chứ danh bạ ở chủ đề này dow không đc

chamnetchamnam

CHo mình hỏi tý, cái Gdesk dùng để làm gì thế ạ, cài iphone lock vao máy nó cứ tắt rồi lại sáng lên là sao ah, có cần phải tắt khóa phím tự động không

ah cho em hỏi 1 phát nữa, hôm qua thấy đoạn clip trên yutube quay cái màn hình sony giống như của iphone, túc là khi ta mở menu ra dùng tay vuốt vuốt là qua trang khác đó, nhìn mê thật, các pro chỉ em cách làm với. Thnks

Last edited by a moderator:

tungtruongnd

sao mình cóp hết vào đúng các thư mục đó r` mà rest lại máy thì k thấy j` thay đổi nhỷ :-? :-?

tommynguyen1961

sao mình cóp hết vào đúng các thư mục đó r` mà rest lại máy thì k thấy j` thay đổi nhỷ :-? :-?

Cách tốt nhất là bạn nên copy các file trong từng folder rồi paste nó vào folder tương ứng trong ổ C chứ đừng nên copy nguyên folder nhiều khi trong file đính kèm viết hoa hay ko viết hoa mà không đúng kiểu với folder trong máy bạn thì nó cũng sẽ không thay đổi icons đâu.
Lưu ý khi paste vào ổ C nên để ý xem nó có báo thành công ko nhe.
Chúc bạn vui.

tungtruongnd

sao mình chép đủ, đúng rồi mà reset lại máy chỉ đổi đc icon mutilmedia, entertainment, phone,organizer, tools còn lại không có gì thay đổi (W960i):-/

tommynguyen1961

sao mình chép đủ, đúng rồi mà reset lại máy chỉ đổi đc icon mutilmedia, entertainment, phone,organizer, tools còn lại không có gì thay đổi (W960i):-/

tại sao phải reset lại máy mà ko restart nhỉ?:-?:-?
Chỉ đổi dc 4 icon như bạn nói và những cái khác ko đổi dc vì nhiều khi bộ này ko dành đầy đủ cho w960i đấy bạn ạ.

lieuvanphuoc

Mình không tài nào download bất cứ file đính kèm nào của các bạn gửi lên về máy tính đc , ai giúp mình với ? Dow làm sao , nó toàn hiện ra web khác rồi đơ ko thấy gì

saodoingoi142

Moderator
Mình không tài nào download bất cứ file đính kèm nào của các bạn gửi lên về máy tính đc , ai giúp mình với ? Dow làm sao , nó toàn hiện ra web khác rồi đơ ko thấy gì

Hiện giờ Diễn đàn PDAViet đang trong giai đoạn nâng cấp,tu sửa nên 1 số các dạng File đính kèm tạm thời không Download được.Rất mong bạn thông cảm và ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!

CANGUA_CON

tất cả những file ở trang pdaviet này mình kich vào để tải thì ko dc,hiện ra bảng
[/IMG]

giúp em với,đang thèm mò cái P1i cho nó máu 1 chút,mà phải hoãn cái sự sung sướng này lại vì "ngu tin học"

saodoingoi142

Moderator
cho mình 1 link dow fụ bạn ơi !

tất cả những file ở trang pdaviet này mình kich vào để tải thì ko dc,hiện ra bảng
[/IMG]

giúp em với,đang thèm mò cái P1i cho nó máu 1 chút,mà phải hoãn cái sự sung sướng này lại vì "ngu tin học"

Các bạn chịu khó lên mạng dò tìm File trên Google xem sao nhé, chứ Diễn đàn PDAViet thời gian qua bị lỗi nên tất cả các dạng File đính kèm bây giờ và sau này sẽ không thể Download được nữa!Rất mong các bạn thông cảm!!!;;)

Status
Không mở trả lời sau này.