• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Biên tập lại cách hack phone, signed dễ hiểu dễ làm.

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenducthao

Mình đã hack và hết tất cả các bước rồi. Mình cũng sign được rồi. khi cài chương trình, máy chạy gần hết thanh progress installing thì máy báo là "Unable to install". Bạn nào biết cách khắc phục ko?

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã hack và hết tất cả các bước rồi. Mình cũng sign được rồi. khi cài chương trình, máy chạy gần hết thanh progress installing thì máy báo là "Unable to install". Bạn nào biết cách khắc phục ko?

Có vài Pm bị như thế hay là tất cả đều báo vậy bạn? Bạn qua đây đọc bài này nè, không cần sign vẫn cài các ứng dụng bình thường nè: http://pdaviet.net/showthread.php?t=26672

Kojiro

Super V.I.P
Thông báo: theo chủ đề này các bạn làm các bước để hack phone thôi. Còn bước cài các ứng dụng thì các bạn qua đây xem hướng dẫn và thao luận nhé.

Mình close topic này vì sứ mệnh lịch sử của nó có lẽ cũng nên chấm dứt.

Ai có ý kiến muốn mở lại thì PM cho mình nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.