• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Biến XP thành Mac OS Leopard

thangbengangnguoc

XP to Mac OS Transformation Pack

Phần mềm chuyển theme của xp sang Mac OS Leopard,rất đẹp,đã test.

Link:http://rapidshare.com/files/104809058/Leopard_Mods_On_XP_by_venzmrk.rar

Pass giải nén : EpaloidsDotCom

Chúc Vui!!!!

G

germaniteen

Guest
Mình thấy biến giao diện k đã đâu,tốt nhất là cài xài thử luôn là thích nhất đó!

G

germaniteen

Guest
Àh, cái này là dùng cho PC, muốn biến thành giao diện hút hồn của MAc í mà!

thangbengangnguoc

Àh, cái này là dùng cho PC, muốn biến thành giao diện hút hồn của MAc í mà!

Đúng là cái này dành cho PC,bác germaniteen cứ dùng thử đi,cũng tương đối đấy,dành cho những ai không có điều kiện.

Chúc Vui!!!!

G

germaniteen

Guest
Tui cùg đã dùng thử rồi đó pác nhưng mà hình như cài vào chạy hơn nặng hơn bình thường ấy! Chứ cài Mac thiệt chạy re re àh! Dầu sao cũng thanks pác cái nào!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Hôm nay mới có dịp thử cái này. Không biết các bác có làm được hay không mà em chỉ có thể thay được mỗi cái icon của explorer, folder, my computer, thùng rác, nút shutdown, restart, standby còn lại chả có tí hiệu ứng hay là gì gì khác cả. Vẫn y nguyên. Chạy thì không thấy nặng lắm. Đã thực hiện trong safe mode và làm đúng như hướng dẫn :(

thangbengangnguoc

Hôm nay mới có dịp thử cái này. Không biết các bác có làm được hay không mà em chỉ có thể thay được mỗi cái icon của explorer, folder, my computer, thùng rác, nút shutdown, restart, standby còn lại chả có tí hiệu ứng hay là gì gì khác cả. Vẫn y nguyên. Chạy thì không thấy nặng lắm. Đã thực hiện trong safe mode và làm đúng như hướng dẫn :(

Bạn làm kỹ theo file readme trong folder nhé,mình đã biến hoàn toàn được giao diện rồi.;;);;):D.Chúc may mắn.

Chúc Vui!!!!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Tất cả thao tác chỉ có ném vào và ném vào từng tự lần lượt của window và sau đó tương ứng là của thư mục giải nén mới down về mà thôi. Và công việc đều làm trong safe mode. Mình làm cả trong administrator và tài khoản admin thứ 2 của win đều không được.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Ai hảo tâm chuyển sang mu or ifile.it dùm tớ với , rs là tớ pó rùi . Thanks

Download ở đây là vô tư luôn :D
Mã:
http://www.adrive.com/public/10be54d7b96842db3ab9fe502d2917fa00488308cdf62d8501bfd3453da7868f.html
Pass giải nén : EpaloidsDotCom

hungdqk

Nhưng mà các bác ơi cái này nso có yêu cầu cấu hình cao lắm ko vậy. Máy dual core 1.73 ram 512mb chỵ có ổn ko hay là phải chạy ram cao hơn

bui_theanh

ủa sao không thấy đường link vậy kìa? Làm cách nào thấy vậy, xin chỉ giáo

vujapmtc

Cái này mình đã sài rồi .Kết quả cho thấy:
Ưu Điểm.
- Giao diện đẹp
- Không ảnh hưởng tốc độ của PC.

Nhược điểm.
- Xuất hiện 1 chú Trojan (virus)
- Dùng không ổn định hay bị lỗi một số ứng dụng ném vào thanh tad ko mở đc.Trông khi để ngoài vẫn sử dụng ngon lành.
- ....

Tốc độ của PC là trên hết .Mình để skin Clasic .Giúp PC chạy rất nhanh và lại tránh đc virus.

Trên đây chỉ là đóng góp của mình.

Xin mod đừng del bài nhé.
-

O2XDAEXEC

Thật sự mà nói thì ai có điều kiện thì nên dùng hẳn MAC OSX,nếu các bạn dùng chương trình này thì rất nặng máy,máy phải có cấu hình mạnh thì may ra..Mình đã dùng thử và đã gỡ ra vì chậm hơn gấp đôi so với giao diện của Vista.