• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BIGBEN FOR UIQ3

dongxanh

Đây là một trong những phần mềm được mong đợi, nhất là với những ai đã từng dùng UIQ2 và biết đến những tính năng ưu việt của nó.

Tải về ở đây: http://store2.esellerate.net/store/s.aspx?s=STR0093484816&Cmd=TRY&SKURefnum=SKU35534121336

Các chức năng chính:

# Combined screensaver, key lock and reminder application.
---> Kết hợp giữa các chức năng screen saver, khóa phím và nhắc nhở ( cuộc gọi nhỡ, tin nhắn đến, email mới, ...)
# Large digital and analog clocks easily seen from a distance.
---> Hiển thị đồng hồ dạng số hoặc dạng kim, hình ảnh to, dễ nhìn thấy từ xa
# Selection of various backgrounds and colors.
---> Chọn lựa được nhiều màu sắc và hình nền khác nhau
# Key lock triggered by idle time, flip switch, and other events.
---> Khóa phím khi không sử dụng, thay đổi khi đóng hay mở bàn phím ngoài, báo nhắc những sự kiện khác
# Visible and audible reminders for missed calls, alarms and messages.
---> Nhắc nhở cuộc gọi nhỡ, báo thức, tin nhắn chưa đọc.
# Hourly chime with selectable sound.
---> Gõ chuông báo giờ với âm thanh tùy chọn.

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
cái này tải về giải nén sao vậy bạn ? mình tải về rùi mà ko giải nén được .

Cái link trên của dongxanh tải về cài luôn thôi mà bạn.Cần gì phải giải nén đâu.Nếu bạn thấy khó down thì down cái dưới này nhé.Về giải nén ra.

huynhminhhung

Cái link trên của dongxanh tải về cài luôn thôi mà bạn.Cần gì phải giải nén đâu.Nếu bạn thấy khó down thì down cái dưới này nhé.Về giải nén ra.
cảm ơn bạn mình cài được rồi ,đẹp lắm,cũng hay

nguyendoanto

cứ đụng vào màn hình là nó lại sáng tốn pin lắm. bạn nào chỉnh dc chỉ mình với. xài cái này hay hơn iphonelock nữa

bác caohieu88, em dùng thử code của Swiss rồi nhưng ko dc, bác có cách nào khác ko.từ hồi đó tới giờ,em chưa thanks bác lần nào.nếu mà bác có thể giúp em cái Bigben nây, em sẽ THANKS cho bác từ giờ về sau lun

CongVoi

Super V.I.P
bác caohieu88, em dùng thử code của Swiss rồi nhưng ko dc, bác có cách nào khác ko.từ hồi đó tới giờ,em chưa thanks bác lần nào.nếu mà bác có thể giúp em cái Bigben nây, em sẽ THANKS cho bác từ giờ về sau lun

Bản Full của bạn đây.Có 6 loại ngôn ngữ để chọn đấy nhé:

at007

bản này vẫn bắt nhâp XXX trong phần About đâu có phải bản full ! Xin các bác cho hỏi full ở chỗ nào?

bản nay` đã bị bẻ cổ rồi,bác kệ vụ reg trong about đi,bác kích time lên 10 năm cũng dùng được ,y như cái powerMp3 1.06 vậy:D

bản này vẫn bắt nhâp XXX trong phần About đâu có phải bản full ! Xin các bác cho hỏi full ở chỗ nào?

em cài thằng bigben của bác CONGVOI đưa cho thấy có phải nhập key kiếc gì đâu hả bác,thấy xài tốt chán mà,nhưng thấy chỉ có thể dùng đến tháng 5/2009 thì phải

có bác nào có phần mềm xóa chương trình 1 cách triệt để ko?xóa vĩnh viễn các khóa trong registry,với file rấc trong ổ C ấy.cho em xin nhé.THANKS các bác phát.A, thêm cái tạo mấy cái phím tắt cho thuận tiện nữa