• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bill Manager Plus ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CHI TIÊU CÁ NHÂN

loveblue

Super V.I.P
Quản lý chi tiêu thu nhập công nợ hàng ngày của bạn bằng cách sử dụngBill Manager Plus , phần mềm rất trực quan thân thiện để quản lý các chuyên mục thu nhập của bạn .Sử dụng công cụ khác nhau của Bill Manager để theo dõi thu nhập , tính toán tỷ lệ nợ và thu nhập để tìm và tư vấn cho bạn một cách chuyên nghiệp nhất . Cuối cùng Bill Manager được sử dụng để tính trả nợ các hóa đơn của bạn trên tổng số tiền thu nhập tối thiểu của bạn, và lãi suất. Nó theo dõi quá trình thanh toán của bạn và có tùy chọn để quản lý nó về lâu dài
• Quản lý thu chi hàng ngày của bạn bằng cách sử dụng chuyên mục To Do List
• Tính toán nợ và tỷ lệ thu nhập để thống kê xem bạn cần trợ giúp tài chính hay không
• Tính toán để trả các hóa đơn của bạn trên tỷ lệ thu nhập
• Theo dõi sự cải thiện của bạn bằng cách sử dụng khoản vay hay công nợ
. Tính toán các khoản thanh toán hàng tháng dựa trên điều khoản thế chấp.

Link tải :Bill Manager Plus

Chúc vui !

Last edited by a moderator:

blackdoor

Manager
Các ứng dụng cho WP7 chủ yếu link lấy từ host của TOM, không hiểu sao ngày hôm nay không vào được, các bác chờ TOM fix nhé.