• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BÌNH CHỌN ĐHV VS QTV THÂN THIỆN NHẤT PV NĂM 2009

Status
Không mở trả lời sau này.

THCN

Well-Known Member
Kha kha, cuối cùng mình vẫn là người dự đoán chính xác nhất :)) (nhưng lệch nhiều quá :D)!!!
Hình như mình có hứa nếu trúng giải sẽ đề cử set VIP cho Kitmit, mà kitmit đâu rồi nhỉ???:-??

DreamLand

Wow wow Chúc mừng Kitmit :D
Cung hỷ Cung hỷ =D> !!!
Kitmit khao đê !

PM cho hhkkll sao ko thấy vào nhận giải ta :D ai thấy VIP hhkkll ở đâu thì kéo vào đây giúp !

Kitmit

hic...em đây...cả ngày thi..oải quá...cám ơn anh THCN nhìu lắm,nếu được vậy thì em sẽ cố gắng thật nhiều

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
hic...em đây...cả ngày thi..oải quá...cám ơn anh nhìu lắm,nếu được vậy thì em sẽ cố gắng thật nhiều

Xin chúc mừng bạn sắp đc lên V.I.P lần này nha!!! =D> 8-| Bạn thật là may mắn và diễm phúc khi đc THCN ưu ái đề cử set VIP!!!Một lần nữa xin dc chúc mừng bạn!!!hic 8-|

hhkkll

Hix. H e mới biết tin. Hơi chậm.
E quyết định đề cử set vip cho anhcoj đợt này. Để động viên và khuyến khích sự nhiệt tình of mem ấy
Thank Kitmit đã pm mình.
@ DreamLand ơi, m pm rùi mà chắc ko tới.

Ps: chúc mừng mấy xếp nhé.

DreamLand

2 VIP đã vì mọi người mà không vì bản thân mình =D>=D>=D>

Chúc mừng Kitmit và anhcoj =D>

hhkkll

Chúc mừng Kitmit nhé. :D sao chăng j nữa.
Ah mà DrL này. Kitmit và anhcoj sẽ đc set vip vào tháng 2/2010 ah? Tại thấy bên box thông báo ko có tên 2 mem này trog đợt set Vip thág 1/2010.

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

Mình xin chân thành cảm ơn VIP hhkkll .Cảm ơn những tình cảm đặc biệt mà bạn dành cho mình.mình xin ghi nhận tất cả những tình cảm này của bạn.

tinh_la_gi

Administrator
Đề nghị 2 đồng chí được nhận quà gửi thông tin cá nhân về cho TLG để hôm đi offline sẽ set cho 2 đồng chí !

DreamLand

Tiếc là 2 đồng chí này chỉ có 1 đồng chí tham gia Box 8 và cả 2 đều không đi Offline Box 8 :(

panrai

Super V.I.P
quà là cái gì vậy anh tính,biết có quá thì em đã bay vô rùi,dợi kết thúc mới biết :(:)((

anhcoj

Hì... Công việc cuối năm thật gấp gáp,mình cũng rất muốn tham gia cùng ae, nhưng có lẽ phải để một dịp khác thôi Dreamland! Mặc dù rất muốn. Mình xin chúc anh em có một buổi offline thật ý nghĩa và tràn đầy niềm vui!!!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.