• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bình chọn ROM WM6 tốt nhất cho HTC Wizard

Theo bạn, ROM WM6 nào tốt nhất cho HTC Wizard?

• Total voters
    102
  • Poll closed .
O

Opteron

Guest
Bạn thử dùng bản NBD 8.1 đi,nói chung là rất tuyệt đấy.Vote cho em này 1 phiếu.

bản này có bị chế biến gì ko vậy anh, em thực sự chỉ cần những gì "nguyên chất" từ HTC Touch nhất thôi [em dò 1 hồi thấy bản nào cũng bị tweak rồi, chứ như tweak win của PC ấy], ko cần thêm gì nữa
=> nhưng up lên rùi có cải thiện dc gì ko anh??? 8-|

Aivanhoknight

Các bác cho thêm Rom OCTAIVOI 3.6 vào danh sách với. Em thấy quả đấy dùng hơi bị được đấy. Chấm luôn cho em một phiếu nếu có=D>=D>=D>=D>=D>

Anbis

Vote 1 phiếu cho Octaivoi 3.6plus, vừa có 3.7 mà chưa test được, nhưng xin vote 1 phiếu cho bác boy_de_ghet luôn, tốc độ cook ROM nhanh và chuẩn cùng lòng nhiệt tình của bác í quá tuyệt :D

thanhchi

Trời! Sao ban quản trị không update những bản rom mới cho anh em bình chọn mà vẫn để những bản rom cũ rích vậy. Như thế này thì làm sao mọi người có thể bình chọn cho những rom mới được? Nếu ban quản trị đã mở mục bình chọn thì nên làm đến nơi đến chốn chứ đừng làm hời hợt như thế!

nick12345678

hic, sao bản PV4 em tải về không thể giải nén vậy? Nó đòi pass, ai bit pass chỉ em với, huhu

bobby09120

em kô khoái cái skin diaup Octaivoi lắm vì nó thay vì có chữ talk để chọt vào màn hình để call thì lại phải dùng phím cứng, mỗi cái đấy là khó chịu còn đâu thì ngon tuyệt, đã thử cài một số skin cho dialup nhưng vẫn kô đc , bác nào cho ý kiến remove cái skin dialup của htc ra cài cái nào ngon hơn thì giúp em nhé

tuanbido

thấy bình chọn nhưng chưa thấy ai nói cái nào xài ổn định cả

hoangnha

Theo mình thì bản XDA WM6 Moblie V.3 tương đối nhanh và ít lỗi. Hiện tại hỉ thấy lâu lâu không hát hết bài nhạc được phai SR lại thì mới hết. Không biết có bạn nào giống mình không.

PDAMobile

Vừa up thử PV4 nguyên cả buổi chiều, mới để có 4 tiếng pin còn 4%, chả hieu tại sao nữa. Thui em sợ quá mặc dù đã cài radio mới nhất 2.69. Nghe các bác khen Pro3.0 quá, để up thử xem sao? Mà ko thấy link của bản này vay ta?:-??

leofire

đang dùng nbd 9.2 ổn ra phết mỗi tội là không từ chối được cuộc gọi bằng phím chỉnh âm lượng ức chế

ndb0903401104

Vừa up thử PV4 nguyên cả buổi chiều, mới để có 4 tiếng pin còn 4%, chả hieu tại sao nữa. Thui em sợ quá mặc dù đã cài radio mới nhất 2.69. Nghe các bác khen Pro3.0 quá, để up thử xem sao? Mà ko thấy link của bản này vay ta?:-??

Iem quên PV4 lâu roài, lỗi nhằng:p. Bác thử TNT 5.0 đảm bảo thích niền.
@Mod: Iem đề xuất thêm TNT để anh em bầu chọn:-?

Aivanhoknight

Mình cũng đề nghị cho thêm TNT5.0. Đã up hầu hết các loại Rom trong diễn đàn này :-?? tuy nhiên chưa thấy bản nào sướng như bản TNT5.0 này. Tự dưng cảm thấy không cần thiết phải cook rom riêng cho mình nữa. =D>=D>=D>=D>=D>

kimcuongtu1978

Bác nào cho cái link down bản TNT5.0 đê. Mấy cái link rapid không down được. Nhe nói cũng thích mỗi tội chưa có mà vọc

cuongtiamo

sao e up bản TNT5.0 trong extrom:empty ext...sao trong extrom ko hiển thị thông tin gì cả,e up trực tiếp và bằng selltoll,

vuquang

wa vụ "nky vàng anh" bỏ 1 phiếu cho NBD 9.2 vì tội rom này dowload nhanh wa! nhanh gấp đôi rom bình thường....