• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bình Dương cafe hưởng ứng Offline HCM đê bà con

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Tình hình là HCM làm cái Offline nghe nói To lém ... nhưng mai lại phải đi Bình Dương ... có đồng chí nào đi ngan topic này mà có chiến binh PV nào ờ Bình Dương thì cafe Bình Dương nhá ....

Đồng chí nào cafe được thì gợi ý địa điểm và thời gian nhá ... ( Thị Xã Thủ Dầu Một nhá anh em....)

Anh em dẩn theo nữ sẽ được free cafe cho nữ đi cùng nhá. (Không phân biệt bà con hay em út hay vợ .. chỉ cần nữ là free) \-/

tinh_la_gi

Administrator
co 2 mem nu ơ binh duog đo a,2 e di jao luu nha.(mobile)
Òa ... cái này mới à nha ... cleo "hú" 1 tiếng nhá ... mai là TLG có mặt ở thị xã... làm 1 ly cafe đường Bạch Đằng ngắm sông và cầu Phú Cường >:)

llTuyetTinhCocll

Òa ... cái này mới à nha ... cleo "hú" 1 tiếng nhá ... mai là TLG có mặt ở thị xã... làm 1 ly cafe đường Bạch Đằng ngắm sông và cầu Phú Cường >:)

Anh tình chơi cú này quá độc....tình hình là pda chỉ còn 2 mem nữ....mà họ đều nằm bên TDM...anh làm vậy thì sao họ có cái để về hcm với mọi ng.....thế nào H nó cũng del cái topic này phòng hờ sự bất trắc đây.....

tinh_la_gi

Administrator
Anh tình chơi cú này quá độc....tình hình là pda chỉ còn 2 mem nữ....mà họ đều nằm bên TDM...anh làm vậy thì sao họ có cái để về hcm với mọi ng.....thế nào H nó cũng del cái topic này phòng hờ sự bất trắc đây.....

Cũng phải xâm mình và lận vài cây "đồ long đao" mới dzám del topic này :ar!

Cleonardo

mới cập nhật từ pé thuy~ là đi op o~ binh duong va tphcm đều vui , nhưng bình dương ít ng hơn làm pé ngại. tphcm đông đúc nhộn nhịp nên có thể 2 mem này sẽ về tphcm op lai!

pulukute

Thủy vớj an tính đj ở đâu nè .hà thấy ở đâu cũng xôm tụ hết .hôm nay hà về quê rùj nếu k hà hưởng ứng theo rùj hjx hjx

tinh_la_gi

Administrator
Ac...đông mới ngại chớ nhở !! Còn đồng chí nào Bình Dương hem vậy ?! .. . hẻm lẻ cafe một mình ngắm cảnh nhở !?

Thủy vớj an tính đj ở đâu nè .hà thấy ở đâu cũng xôm tụ hết .hôm nay hà về quê rùj nếu k hà hưởng ứng theo rùj hjx hjx

Đồng chí này có ở BD hem ?! Mà B or G nhỉ ... dzạo này box 8 nhiều G quá rùi ... sắm tới phải phong Mod nữ sớm để ổn định khu vực chứ không mấy chú vào làm loạn cả khu vực này quá \-/

DreamLand

Ac...đông mới ngại chớ nhở !! Còn đồng chí nào Bình Dương hem vậy ?! .. . hẻm lẻ cafe một mình ngắm cảnh nhở !?

Đồng chí này có ở BD hem ?! Mà B or G nhỉ ... dzạo này box 8 nhiều G quá rùi ... sắm tới phải phong Mod nữ sớm để ổn định khu vực chứ không mấy chú vào làm loạn cả khu vực này quá \-/

Chị ấy là Girl đó anh !

tinh_la_gi

Administrator
Chị ấy là Girl đó anh !
Chà ... Box 8 lúc này "Âm thịnh dương suy" nhể \-/
Hẻm lẻ thông báo đồng chí Nữ nào đi cafe Bình Dương về set Mod ( nhiều người thì bóc thăm :p)

Tình hình là nhiều đồng chí Nữ quá nên đổi lại topic quá "Cafe cho Nam và Nước Cam cho Nữ" :))

DreamLand

Chà ... Box 8 lúc này "Âm thịnh dương suy" nhể \-/
Hẻm lẻ thông báo đồng chí Nữ nào đi cafe Bình Dương về set Mod ( nhiều người thì bóc thăm :p)

Tình hình là nhiều đồng chí Nữ quá nên đổi lại topic quá "Cafe cho Nam và Nước Cam cho Nữ" :))
Dạ, nếu em đi, anh set SMod cho em nhé ;;) :p :D

Ngày lễ gì mà chán quá. Ước gì được ở Bình Dương và TP HCM để đi off với các anh chị em nhỉ...:( PV mình ít dân Quảng Ninh quá...

llTuyetTinhCocll

Theo đài thiên văn và các tín hiêu GPS cho biết là có thể hiện giờ anh Tình đang 1 mình đấu trí với 3...phải chi rò rĩ thông tin từ ban tình báo thì có lẽ em sẽ ch lên off phụ với anh Tình 1 tay...

P/s: nếu tín hiệu đúng thì anh Tình cho em gởi 1 ng luôn heng.....nãy đông quá nên ko manh động đc....hix....

pulukute

hnay có ai off ở bình dương không ta ,chắc a tình off có 1 mình thui hả

pethuylovely

hnay a truonghan k đi off đó nhoa , k gặp được a pùn dễ sợ ,àh hôm qua a cóa đi đầm sen đạp vịt hok

Status
Không mở trả lời sau này.