• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bình Dương cafe hưởng ứng Offline HCM đê bà con

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhTu

Super V.I.P
Hehe hiện tại Truonghan đang lọt vào tầm ngắm của pethuy, cố gắng lên nha TruongHan kưng >:)

llTuyetTinhCocll

hok dzám đâu hnay e zui mà tại đi xa mệt thui chứ pùn đâu mà pùn

Chính xác...tại đường xa thôi ha thủy ha....mà đúng ra là chỉ buồn từ bình dương tới siêu thị văn lang thôi..............còn sau đó là gặp Cốc Chủ tự nhiên hết buồn liền....ấu dè....chảnh 5p

TruongHan

Super V.I.P
hnay a truonghan k đi off đó nhoa , k gặp được a pùn dễ sợ ,àh hôm qua a cóa đi đầm sen đạp vịt hok
Qua Anh ghé đầm sen coi bắn pháo bông rồi vìa
Hehe hiện tại Truonghan đang lọt vào tầm ngắm của pethuy, cố gắng lên nha TruongHan kưng >:)

a tú cứ nói dậy hok à a hân tưởng thiệt chít e đó a

Coi được thì mình đến với nhau luôn em =))=))=))

Cleonardo

trời trời ai lại lộ liễu vậy paa, ko có nghệ thuật j hết em phải đề phòng nha thủy oiiiiiiiiii

llTuyetTinhCocll

trời trời ai lại lộ liễu vậy paa, ko có nghệ thuật j hết em phải đề phòng nha thủy oiiiiiiiiii

Tầm bậy nè....cái này có trong sách đàng hoàng....phương pháp này có tên....được ăn cả ngã về ko...rớp rẻn....1 phát 1 hên xui....:D....

llTuyetTinhCocll

không phải đâu tại không có e đi chung nên thủy pùn đó đúng k

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.....

hèn gì bữa nay đi óp thấy em bùn bùn nhỉ?:mad:):-?

Chính xác...tại đường xa thôi ha thủy ha....mà đúng ra là chỉ buồn từ bình dương tới siêu thị văn lang thôi..............còn sau đó là gặp Cốc Chủ tự nhiên hết buồn liền....ấu dè....chảnh 5p

JongZiZi

Mấy pé này có ai bị cận ko. Mình ngồi đá lông nheo wài hổng ai hưởng ứng lại mới ghê. Giận. >:)

llTuyetTinhCocll

Mấy pé này có ai bị cận ko. Mình ngồi đá lông nheo wài hổng ai hưởng ứng lại mới ghê. Giận. >:)

Thôi đi ông tướng....3 lần tui kêu qua mà ông ham zui...lỗ ráng chịu...hihihi....xào chẻ quyết liệt luôn

ooohau_prooo

có đây có đây.ở ngay sát đại học bình dương đây call lẹ 01656040651 cà phê windows đi.Mới mở vô dó nghe nhạc sống.Hay wan ty nị ngoài ngả 6 củng ok(có quán ba)

DreamLand

Giận bé Jin luôn :(( Hok thèm nói chuyện nữa, người gì đâu thấy ghét :-<
=))

JongZiZi

a hiếu nói đúng đó a zongzizi xấu quá ,đừng chơi với ảnh nữa nha ,po po anh zongzizi đi

Giận thì đành chịu. Anh ko cố ý.

Mấy em fải hiểu. Đang nổ bên kia mà kiu wa giữa chừng. Mất hứng.

Thôi để lần sau hun bù cho. :))

Status
Không mở trả lời sau này.