• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BÌNH LUẬN & CHÀO ĐÓN FIRMWARE 3.0 CHO IPHONE

Status
Không mở trả lời sau này.

hoaip

Chờ đợi !! sốt ruột mình kết Apple chổ này, làm cho người khác chú ý về Apple nhiều hơn.

dothanhtrung

Vô lý thật!!!Mình chờ bao lâu roài ko thấy sốt ruột mà sao hnay SỐT quá trời lun :D 123......Vừng ơi mở cửa ra

Zenki

Super V.I.P
Trời Ơi háo hức kô chịu nổi-:D- mà còn cái Ultrasnow nưa chứ :)
K thể nhịn nổi.huhu
Vô lý thật!!!Mình chờ bao lâu roài ko thấy sốt ruột mà sao hnay SỐT quá trời lun :D 123......Vừng ơi mở cửa ra
lâu quá đi mất >"< chắc đêm nay không ngủ được 8-|
Chờ đợi !! sốt ruột mình kết Apple chổ này, làm cho người khác chú ý về Apple nhiều hơn.
Mọi người háo hức dữ vậy? Từ từ rồi đêm nay sẽ có thôi mà :D Mà lúc có rồi ai ai cũng đua nhau Update không biết server của Apple chịu nổi không đây :))

minhchicker

chuẩn đấy, tầm đêm nay mới có nên có hoạt động gì thì cứ làm chứ đừng ngồi đợi máy tính cứ để nó nghỉ ngơi, đặc biệt cái modem k lát dl về đc fw 3.0 ngồi up nó, modem + máy nóng cho thì sướng :)) chuẩn bị sẵn nước mát lạnh đi còn hạ nhiệt

minhchicker

link này chẳng biết chuẩn k, em qua bên tinhte.com cũng có link này nhưng chẳng biết thế nào, vẫn cứ download về xem

theo em đc biết thì đây là bản GM

longgiang81

Super V.I.P
Link của bạn là copy của người khác về nên nó cụt lủn rồi kia kìa, ko down đc đâu, bạn check lại nhé

THINK

THôi anh em đi làm mấy chai,.. về ngủ ngon trong cơn MEN :)) sáng mai dậy sớm tỉnh người ôm quả láptop + con iphone ra vừa uống cafe vừa nhận tin vui điiiiiiiiiiiiiii :)) chờ như thế này hư tổn nhan sắc lắm :)):p

Zenki

Super V.I.P
http://www.iphoneaero.us/downloads/i..._Firmware.html
có link down rùi nè,mấy bác vào enjoy đi nào :D
link này chẳng biết chuẩn k, em qua bên tinhte.com cũng có link này nhưng chẳng biết thế nào, vẫn cứ download về xem
theo em đc biết thì đây là bản GM
mình ấn vào thì link vẫn ổn, down về đc = IDM nhưng k tin vào tính xác thực của link cho lắm
các bác này, AppStore của Úc đang update chỗ download firmware 3.0 cho iPhone này http://www.apple.com/au/iphone/softwareupdate/
Mọi người cứ chờ đi, đừng có down tầm bậy tầm bạ về, nếu có thì trên trang chủ của Apple sẽ có đầu tiên chứ lo gì
http://www.apple.com/iphone/softwareupdate/

longgiang81

Super V.I.P
Chả có cụ cháu nào ở đây bạn ạ, vào tham gia diễn đàn thì bạn nên dùng những lời lẽ lịch sự, khiếm nhã 1 chút.

minhchicker

link của bác azerty250776 hình như toàn bản GM hay sao ý, k phải bản Final thì phải....

TT_TX

Chả có cụ cháu nào ở đây bạn ạ, vào tham gia diễn đàn thì bạn nên dùng những lời lẽ lịch sự, khiếm nhã 1 chút.

Tôi thấy chẳng có gì là không lịch sự với những lời như trên cả.
Các diễn đàn online anh em tham gia vẫn xưng hô như vậy với nhau cho vui thôi... Có gì thông cảm.
Nếu suy luận như chú em thì chú em xưng "bạn" với anh mới là khiếm nhã đấy.
Sorry, không nên spam như thế này mới phải.

minhchicker

ok ko sao ko sao, xưng hô thế cho thân mật mà, mọi ng` dĩ hòa vi quý, k quá khiếm nhã là đc mà, mọi người bỏ qua đi nha

ah tiện thể cho em hỏi các bác nhé, trên AppStore có phần download firmware 3.0 của iPhone và iTouch ý là 2 các khác nhau đúng k? minh k thể lấy fw cảu iPhone cài cho iTouch đc nhỉ....

Status
Không mở trả lời sau này.