• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BL-5J 1700 mAh

Radium

Moderator
mình dùng con pin nàu cũng từ lâu rồi. Tết 2012 xong là mua, dùng mãi đến bh chưa thấy vấn đề j cả. nhưng mới lên đời N700 nên cho ông già dùng
trước vọc vạch nhiều thì đc 1 ngày rưỡi. bh ông già dùng thì ông ý bảo đc gần 3 ngày
đây là SĐT nơi mình mua, bào hành 3 tháng 1 đổi 1 nha :D
01249424370
FREE SHIP HÀ NỘI đó. AE xúc thôi =)))))
đợi mình mua là 140k
bây h k biết =))))))

5530 xài đc pin này không cậu?

ganang1234

Jaf nhiều quá chai pin,giờ dùng được có 1 ngày chắc phải đầu tư quả pin này quá>:)

ganang1234

Vừa alo theo số đt QuyVuong cho,hỏi đc em BL 4U 1500mh cho 5530 giá 130k ship hàng tận nơi Hà Nội,kiểu này chắc cũng phải tậu 1 e thôi;)

ace_hp7

Active Member
h mình k máu pin dung lượng cao nữa ,Galilio chưa thử ,,trc mua cục JSC ở Phố Vọng về bảo hành 3thang ,đến tháng thứ 5 hay 6 j nó phồng to tướng như quả trứng ,hãi ,lúc đầu dùng ngon lắm ,4 ngày mới fai sạc ,tụt 1 vạch phải mất hơn 2ngay ,rồi các vạch pin tiếp theo tụt nhanh chóng mặt :)) ,h quay sang dùng pin gốc vẫn đc 2 ngày

ganang1234

mình ở Biên Hoà chắc mua đc cậu nhỉ?
Chắc là ok,cậu cứ alo là bik ngay:D

h mình k máu pin dung lượng cao nữa ,Galilio chưa thử ,,trc mua cục JSC ở Phố Vọng về bảo hành 3thang ,đến tháng thứ 5 hay 6 j nó phồng to tướng như quả trứng ,hãi ,lúc đầu dùng ngon lắm ,4 ngày mới fai sạc ,tụt 1 vạch phải mất hơn 2ngay ,rồi các vạch pin tiếp theo tụt nhanh chóng mặt :)) ,h quay sang dùng pin gốc vẫn đc 2 ngày
a thử Galilio xem,e thấy nhiều ng xài cái đó bảo ok lắm mà;;)

style144

jaf nhìu qá hư pin à các cậu, lúc jaf xog cái màn hình nó ság wài ko tắt đc, tháo pin ra mới đc ,hic
Đang dùng BL-5J phu kien, de danh cuc pin zin by feanland lâu lâu 1tuan xài mấy lần, khổ qá, ở NT có ai bk ko

quyvuong888

JAF thì ăn thua gì :)))) e vừa sạc vừa xem phim, cứ gần 2 tiếng 1 phim....dùng mãi có sao đâu =)))))