• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black & White IconPack - Full Mod (sis pack)

lamquangtu

Bộ Icons Pack với 2 màu đen - trắng theo phong cách MacBook khá ấn tượng của Hunk143.
Mods All Icons!
Works on M600i, W950i, P1i, W960i.

lamquangtu

bản này còn bỏ sót một vài icon lamquangtu ơi

Posted via Mobile Device

:D Hì hì, sorry anh nhưng bản này không phải của em mà của tác giả là Hunk143 (em đã ghi ở #1). Mà anh có thể gọi em là Tú, ngắn cho nó vuông anh ah :D.

Ah mà anh dùng điện thoại gì vậy ạ?

vnpt1706

:D Hì hì, sorry anh nhưng bản này không phải của em mà của tác giả là Hunk143 (em đã ghi ở #1). Mà anh có thể gọi em là Tú, ngắn cho nó vuông anh ah :D.

Ah mà anh dùng điện thoại gì vậy ạ?

Giống ĐT của Tú P9 (icon này chạy nhẹ máy lắm,thấy nó nhanh hơn icon mặc định của máy)

lamquangtu

Cái gì ??? cài trên P9 chạy ầm ầm mà.Thử coi ,được đấy! mà chạy còn nhanh hơn nữa bởi icon đơn giản

Hì, em có bảo không dùng được đâu, chỉ có điều nó bị thiếu Icons như anh nói í. Thỉnh thoảng em cũng sửa bộ Icons P1 để dùng cho P9 mà, thực ra bộ của P1 dùng cho P9 thì vừa thừa lại vừa thiếu một số icons anh ah.

Caohieu88

Cái gì ??? cài trên P9 chạy ầm ầm mà.Thử coi ,được đấy! mà chạy còn nhanh hơn nữa bởi icon đơn giản

Hic, anh Vnpt nóng tính quá vì em nghĩ nếu anh đã Mod full icon trước kia rồi thì chỉ cần Copy file mbm rồi Restart lại máy cũng được mà chứ ko có ý gì đâu 8-|

vnpt1706

Hì, em có bảo không dùng được đâu, chỉ có điều nó bị thiếu Icons như anh nói í. Thỉnh thoảng em cũng sửa bộ Icons P1 để dùng cho P9 mà, thực ra bộ của P1 dùng cho P9 thì vừa thừa lại vừa thiếu một số icons anh ah.

Hic, anh Vnpt nóng tính quá vì em nghĩ nếu anh đã Mod full icon trước kia rồi thì chỉ cần Copy file mbm rồi Restart lại máy cũng được mà chứ ko có ý gì đâu 8-|

Vậy mà tôi xài trên P9 bộ icon này lại thích hơn ,chỉ có 1-2 icon như:Application Shop ,Dictionary,Online, thôi Không sao cả ,vậy cũng tốt rồi