• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE-PDAVIET ROM WM6.5_DRAGON_V12(OS&Build Version 5.2. 21892)M2.1

takaru

longnguyen30 có thời gian rảnh thì build 1 bản với manila 2.5 nhe. mong đợi bản rom của bạn và bac Quang quá

DucLong

Super V.I.P
longnguyen30 có thời gian rảnh thì build 1 bản với manila 2.5 nhe. mong đợi bản rom của bạn và bac Quang quá

Bản V_10 mình build là M 2.5 không biết bạn có thử qua chưa. Nó chạy cũng giống như xe hơi chạy trên đường cao tốc Chợ đệm-Trung Lương. Mà mình thấy bạn cũng nên thử bản này cho vui, Bạn có lúc nào đi qua mũi cà ná chưa, đường trống xe chạy tẹt ga.

ntt2006

Bản V_10 mình build là M 2.5 không biết bạn có thử qua chưa. Nó chạy cũng giống như xe hơi chạy trên đường cao tốc Chợ đệm-Trung Lương. Mà mình thấy bạn cũng nên thử bản này cho vui, Bạn có lúc nào đi qua mũi cà ná chưa, đường trống xe chạy tẹt ga.

Đúng là bản V10 với M2.5 của longnguyen rất tốt, mình đã sử dụng bản này trong suốt thời gian Tết vừa qua vì tính ổn định của nó,mình vẫn lưu sẳn bản này trong thẻ nhớ để phòng ngừa có thể sử dụng lúc cần thiết. Tuy nhiên nếu như longnguyen cho ra bản Rom với M2.5 build cao hơn thì hay biết mấy vì build hiện tai là 1920xxxx không tương thích Max Manila nên không cài được. Mình thì thích Max Manila vì tính tiện dụng của nó.
Thank longnguyen.

rainsea

@Longnguyen30: Bản này chạy ổn nhưng vẫn chưa Fix được lỗi tự động tắt máy, hy vọng bản tiếp theo sẽ xử lý triệt để lỗi này. Thank Longnguyen30!

thanhthanhthanh

bác ơi lỗi tự động mất nguồn vẫn còn đấy bác ơi.mong chờ bác sau se fix được lỗi này.vì rom của bác thật sự chạy rất nhẹ nhàng.mượt mà lắm.nhưng giờ tạm thời quay lại bản v11 thôi

Chỉnh sửa cuối:

takaru

Đúng là rom của bác Longnguyen chạy rất nhẹ nhàng . Mong bác đầu tư thêm về skin thui . Cháu đang đợi rom của bác với manila 2.5 quá

DucLong

Super V.I.P
Đúng là rom của bác Longnguyen chạy rất nhẹ nhàng . Mong bác đầu tư thêm về skin thui . Cháu đang đợi rom của bác với manila 2.5 quá

Cám ơn bạn về lời động viên tinh thần. Hiện tại mình đang hoàn thiện một bản M_2.1 sau đó sẽ làm một bản cho M_2.5.

cutamthat

Bản này của chạy mượt nhưng để máy sleep 1 lúc là sleep luôn. Phải tháo pin hoặc là chọt vào lỗ reset nên phải up rom khác. Hi vọng bác longuyen fix cho anh em lỗi này. Cá nhân em thích Manila 2.1 hơn vì không thích shortcut quịklink to bự của 2.5 ở màn hình Home. nhìn rất chướng mắt

thanhthanhthanh

Bản này của chạy mượt nhưng để máy sleep 1 lúc là sleep luôn. Phải tháo pin hoặc là chọt vào lỗ reset nên phải up rom khác. Hi vọng bác longuyen fix cho anh em lỗi này. Cá nhân em thích Manila 2.1 hơn vì không thích shortcut quịklink to bự của 2.5 ở màn hình Home. nhìn rất chướng mắt
mình củng thích manila 2.1 hơn.ít bị lỗi hơn 2.5 và nhẹ nhàng hơn nửa