• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V61 (Core 23412) & V62 (Core 23049)

Status
Không mở trả lời sau này.
Thưa chú lỗi cháu gặp phải là không copy được danh bạ từ SIM vào máy chú ạ! Khi cháu nhấn Import SIM Contacts thì chỉ copy được khoảng 9 số điện thoại thì dừng lại, cụ thể lỗi này gặp phải ở những bản ROM V59, V60, V61, V62 dành cho HTC Touch HD chú ạ!

PhamQuang

Manager
Thưa chú lỗi cháu gặp phải là không copy được danh bạ từ SIM vào máy chú ạ! Khi cháu nhấn Import SIM Contacts thì chỉ copy được khoảng 9 số điện thoại thì dừng lại, cụ thể lỗi này gặp phải ở những bản ROM V59, V60, V61, V62 dành cho HTC Touch HD chú ạ!

Phiên bản V63 sắp giới thiệu (tối nay) với Core 23053 sẽ Import SIM Contacts và có thể Save Contacts vào SIM thoải mái. :D
Không những 9 số mà vài trăm số cũng Import được hết. :D

risk4u

Có ai gặp vấn đề trong việc nhắn gửi tin nhắn hình ko.Máy mình khi nhận tin nhắn hình thì báo có tin nhắn đến nhưng ko hiện hình ảnh lên.Còn khi nhắn tin nhắn đi thì báo nhắn mãi mà ko nhắn đc. Máy đã đăng nhập GPRS nhưng đến khi bấm download của tin MMS thì báo là unable to download message
Hoặc có ai biết làm thế nào để chinh option cho MMS ko? Chỉ cho mình chỗ để vào với

Chỉnh sửa cuối:
Phiên bản V63 sắp giới thiệu (tối nay) với Core 23053 sẽ Import SIM Contacts và có thể Save Contacts vào SIM thoải mái. :D
Không những 9 số mà vài trăm số cũng Import được hết. :D
Cháu cảm ơn chú đã trả lời cháu ạ!
Cảm ơn chú lại cho anh e trên PDAVIET được thưởng thức bản V63 của chú!
Một lần nữa cháu chúc chú luôn mạnh khỏe và tạo được nhìu bản ROM hay cho chúng cháu cũng như cộng đồng PDA được sử dụng!
Cảm ơn chú Quang rất nhiều ạ!

thanhbinhbk

chước hết cảm ơn bác PQ đang pots Rom cho anh em dùng nhưng bản Rom V62 em thấy một số vấn đề như sau máy chạy rất tốn ram, tốc độ máy chậm với các ứng dụng nhất là xem ảnh, về phần mềm chụp hình đã có thêm ISO nhưng chưa có chức năng tắt autofocus và tốc độ load web rất nhanh thank's bác rất nhiều

doquangduc

Well-Known Member
Cháu cám ơn Bác Quang nhiều nha, Bác cho cháu hỏi là phần tin nhắn sao cháu không vào đọc đươc tin vậy Bác,?

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.