• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V63 >>> V64 (Core 23053)

Status
Không mở trả lời sau này.

starbase64

Hi

Proposals for the next Rome:

- Add HTC Volume
- Update Connection Setup
- Organize Start Menu with Folders

with friendly greet

starbase64

PhamQuang

Manager
PhamQuang please answer my question!!!

Không cần sử dụng MortScript and footcam.mscr như trên XDA giới thiệu.
Phiên bản V64 sau sẽ có tích hợp FootPrint !!! :D

zoroskynet

[QUOTE = PhamQuang; 893,565] No need to use MortScript footcam.mscr and introduced as the XDA.
The V64 version will be integrated footprint! : D

[url]http://i10.photobucket.com/albums/a143/PhamQuang2505/HD/Screen002-81.jpg[/url] [/ IMG] [IMG] [url]http://i10.photobucket.com/albums/a143/[/url] PhamQuang2505/HD/Screen003-78.jpg [/ IMG] [/ CENTER] [/ QUOTE]

Very good news from ROM Chef PhamQuang about Footprint. Thanks Doctor=D>​

xaoc

PhamQuang! Also please possible to make instead of IE - > Opera!?!?

nhimyeu

phiên bản v63 này bị lỗi fm thì phải hôm qua máy mình cứ đòi cắm tai nge để nghe fm cho dù o kích hoạt toàn báo lỗi fm phải tháo pin ra mới hết được

FreemanNFS

phiên bản v63 này bị lỗi fm thì phải hôm qua máy mình cứ đòi cắm tai nge để nghe fm cho dù o kích hoạt toàn báo lỗi fm phải tháo pin ra mới hết được

bạn type mà không có chấm phết gì hết đọc hoa cả mắt. ý bạn là sao? nghe FM nó đòi cắm tai nghe là đúng. còn nếu không thì tôi thấy FM vẫn bình thường mà.

nhimyeu

o phải vậy , mà nó cứ đòi cắm tai nghe khi mình o chọc vào phần pm thế mới chuối ...

lonebeast

Chú Quang ơi! Sao bên nhà mình chưa có thông tin gì về bản 64 tiếp theo của chú, mà bên XDA và HTCPedia đã đồn ầm lên rồi:D

vbminh

Có ai giải thích giúp chức năng Footprints để làm gì không nhỉ???:-?

lonebeast

Có ai giải thích giúp chức năng Footprints để làm gì không nhỉ???:-?
Chức năng Footprints của PPC

giúp cho bạn lưu giữ được những địa điểm yêu thích, những nơi bạn hay phải đến... đại loại là bất cứ nơi nào mà bạn muốn lưu giữ dưới dạng một hình ảnh đại diện. Mỗi khi cần quay lại, đi đến một địa điểm nào đã được bạn lưu giữ trong Footprints bạn chỉ cần mở nó ra rồi cho kết nối với Google Maps.
Bạn có thấy nó tuyệt không?

sea76

Member
WM6.5 ROM 1.59.841.64 - HTC TouchHD
CE OS 5.2.23053 Build 23053.5.3.0

WM6.5 ROM 1.59.841.63 - HTC TouchHD
CE OS 5.2.23053 Build 23053.5.3.0

Có khác nhiều không Chú Quang ơi 64 sao không thấy Link. Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.