• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V70S (Core 21869) với LEO's MANILA (UPDATE)

Status
Không mở trả lời sau này.

doquangduc

Well-Known Member
cài Nodata như thế nào vậy bác, bác hướng dẫn cụ thể cho em với. Máy em GPRS vẫn kết nối bt
Bác tìm trong FR đó, cài vào rùi disable nó đi là OK. Hôm qua em Up bản này không để ý là Bác Quang có tích hợp thêm thằng này không nữa. Nếu có thì ở trong phần Conection bạn ạ.

Rygar

Mình buộc fải về bản dưới thôi =.='' ko hiểu sao bản này bị lỗi nhiều vậy :(

cuncon2008

v71 cũng ổn lắm đó.thử đi

Thử rồi mà. nhưng tôi khoái manila2.5 hơn nên quay về V69 trong thời gian chờ đợi V72. Mà cái bọn HTC khôn vãi, không để Bill Gate build rom cho HD1 để nó bán HD2. Taiwan mà làm ăn lởm như........Việt Nam.=))

Chỉnh sửa cuối:

thanhbinhbk

các rom mới đẹp thất nhưng sao vẫn không nhanh và ổn định bằng rom gốc vậy máy bác ới:-?

doquangduc

Well-Known Member
các rom mới đẹp thất nhưng sao vẫn không nhanh và ổn định bằng rom gốc vậy máy bác ới:-?
Rom gốc bao giờ chả tốt hơn, Còn đây là Rom Cook lại và thêm hoặc bớt 1 số chương trình. Nếu Bác thích nhanh và ổn định thì Bác cứ phang Rom 6.1 kwbr này vào, Phi như ngựa:D

Status
Không mở trả lời sau này.