• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V72 (Core 23075) với M2.1 & M2.5 (NEW)

nhochaykhocnhe

Tình hình là bây giờ pác Quang nổi tiếng như cồn rồi, các pác tây còn phải vào 4rum của VN mình xài ké nữa kìa. Lại thêm một niền tự hào cho giới PDA Việt Nam chúng ta. Lại thanks pác Quang một lần nữa, để down bản này về test xem nào.

dienthoai

Bản rom này quá tuyệt, nhưng cháu thấy có 1 lỗi nhỏ là animated wallpaper không thấy động đậy gì cả :D. Bác xem có fix luôn đc không ạ. Cháu cảm ơn bác nhiều.

tuanmqme

Tôi đang dùng bản V70 của bác Quang dùng rất tốt h lại phải nâng cấp thử xem thế nào:D.

rainsea

Link Bản M2.1 bị lỗi rồi, bác nào đã tải được thì up giùm lên Mediafire với nhé, thank!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Link Bản M2.1 bị lỗi rồi, bác nào đã tải được thì up giùm lên Mediafire với nhé, thank!
Vẩn down tốt không có vấn đề gì .
Anh em đã theo và sử dụng rom của chú Quang thì mình khuyên nên mua 1 cái ac RP xài đi

sea76

Member
Mình đang test V72, đang trong quá trình thử việc cảm thấy chưa có lỗi. nhưng còn tí này. Sao không gửi tin nhắn đi được. Xin Bác Quang chỉ giúp.

Đại khái sao khi có nội dung tin nhắn, add số đt vào sending không nhúc nhít gì hết.
Sao khi up rom làm lại tất cả mọi thứ.

Thanks

IPHONE12

Mình đang test V72, đang trong quá trình thử việc cảm thấy chưa có lỗi. nhưng còn tí này. Sao không gửi tin nhắn đi được. Xin Bác Quang chỉ giúp.

Đại khái sao khi có nội dung tin nhắn, add số đt vào sending không nhúc nhít gì hết.
Sao khi up rom làm lại tất cả mọi thứ.

Thanks

MÌNH ĐANG UP.ĐẺ THỬ XEM BAN DUNG V72 NÀO

imj

Member
Cám ơn anh Quang đã cho mọi người thêm 1 niềm đam mê lành mạnh.
( dạo này lắm người học tiếng nước ngoài nhỉ, nhìn qua tưởng forum hợp chủng quốc)

Oemie

Dear Mr PhamQuang,
Í there any chance you are going to release a "com 5" rom (23502)?
As far as i can see, that is the only new rom where taskmanager is working good!!
Thank you very much, you are the best=D>