• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

bangphivan

Cho mình hỏi là có thể dùng Nokia Editor chỉnh sửa file RM-625_51.1.002_prd.core.C00 đc ko?

bangphivan

Có ai gặp trường hơp như mình ko zậy? Cài theme xong, vào cài đặt chọn theme mới cài là bị mất nguồn, hết lên luôn, phải flash lại!
Mình cài theme Vivid Green By Larsson IP icon by Ntv_79.sis

Chỉnh sửa cuối:

n9uy3n7h34nh

Có ai gặp trường hơp như mình ko zậy? Cài theme xong, vào cài đặt chọn theme mới cài là bị mất nguồn, hết lên luôn, phải flash lại!
Mình cài theme Vivid Green By Larsson IP icon by Ntv_79.sis

Bạn cài theme vào bộ nhớ máy đúng k. Do bác Ntv_79 mod theme cho máy N97 nên bạn cài vào máy khác bị lỗi. Trước mình cũng bị như vậy. Bạn nên cài vào thẻ nhớ nếu có bị thế thì rút thẻ ra là đc

bangphivan

Bạn cài theme vào bộ nhớ máy đúng k. Do bác Ntv_79 mod theme cho máy N97 nên bạn cài vào máy khác bị lỗi. Trước mình cũng bị như vậy. Bạn nên cài vào thẻ nhớ nếu có bị thế thì rút thẻ ra là đc

à, đúng rồi, cài xong nó chớp giật lia lịa !

macarong001993

jaf xog trên 5230 rồi nhưng khôg vào được theme clik vào la thoát ra mang hinh chủ liền. chủ thớt giúp dùm với

LoiPT

Thích mỗi cái ram với pin. Còn giao diện xấu tệ :(
giao diễn mỗi ngưòi một sở thích mà bạn ? đâu vừa lòng hết mọi người nên bạn sửa lại theo ý thích nha :)

M4_Vu0ng_001

có bác nào biết cách port sang cho 5250 không thì port sang hộ với...không thì chỉ mình cách port cũng được,cảm ơn rất nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.