• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

Windpr0

Sao rofs2 5233 of ah Vũ lại tới 110mb thế kia?hjx tr0g khi nghe ng ta nói Ofw ko đc vượt wá 32mb màk.. A Vũ hdẫn gjúp e tăg rofs2 5250 lên với...or nếu ah vui lòg thì tăng gjúp em ùi up lên dùm em..thanks rất nhìu ạ....

Luu_Tan_Vu

Sao rofs2 5233 of ah Vũ lại tới 110mb thế kia?hjx tr0g khi nghe ng ta nói Ofw ko đc vượt wá 32mb màk.. A Vũ hdẫn gjúp e tăg rofs2 5250 lên với...or nếu ah vui lòg thì tăng gjúp em ùi up lên dùm em..thanks rất nhìu ạ....

đâu e. Rofs2 này có hơn 30 mb, a add hết vào core chỉ cần core cũng đủ flash rồi. Mà fw gốc thì k port cho nhau như cfw đâu e

Windpr0

đâu e. Rofs2 này có hơn 30 mb, a add hết vào core chỉ cần core cũng đủ flash rồi. Mà fw gốc thì k port cho nhau như cfw đâu e
tại em thấy link dow trên mega of ah RM-625.rar mà tới 77mb ,nên e cứ tưởng chỉ có rofs2 thui chứ..onl bằng đt nên đâu có down về xem được... Zị màk rofs2 em tới 35mb lun hjc đang xài ,chắc fải làm nhẹ bớt,thêm có mod anna of binh24 tới 9mb lun,nãn...ak anh chỉ em cách cắt trình nghe nhạc of 5k8 để paste sag máy em với,e ko bik file nào cần cắt hết ạk...thanks anh..!

Luu_Tan_Vu

tại em thấy link dow trên mega of ah RM-625.rar mà tới 77mb ,nên e cứ tưởng chỉ có rofs2 thui chứ..onl bằng đt nên đâu có down về xem được... Zị màk rofs2 em tới 35mb lun hjc đang xài ,chắc fải làm nhẹ bớt,thêm có mod anna of binh24 tới 9mb lun,nãn...ak anh chỉ em cách cắt trình nghe nhạc of 5k8 để paste sag máy em với,e ko bik file nào cần cắt hết ạk...thanks anh..!
để hôm nay a tách cho

nicky205

với bản OFW này nếu mình muốn đổi icon thành icon mặc định và chỉ quét ảnh ở E:\Images thôi thì thêm những thứ gì hả bạn, mình thêm những mod như CFW nó bị lỗi camera

Luu_Tan_Vu

với bản OFW này nếu mình muốn đổi icon thành icon mặc định và chỉ quét ảnh ở E:\Images thôi thì thêm những thứ gì hả bạn, mình thêm những mod như CFW nó bị lỗi camera
nếu bạn muôn lấy lại bộ icon gốc thì tách file mì từ core fw gốc, còn quét ảnh ở e thì cho mod c6 vào xem

banhmj

có ai có link cho 5233 link mediafire không, sharevnn mình dơn ko dc ??? và rofs2 này là vẻ bao nhiêu vậy, 51 hay 50 ???

banhmj

này cho hỏi có còn ai online cái forum này không vậy ? người ta tữ tế post bài nhờ sự giúp đỡ, từ hôm qua tới giờ vẫn chưa có sự hỗ trợ hay lên tiếng là sao, thữ hỏi sao box s60v5 không vắng khách, riêng chũ thớt hôm qua tôi đăng bài help và theo dõi diễn đàn liên tục vẫn thấy thớt online thế mà hôm nay 12h trưa rồi vẫn ko có ý kiến phãn hồi là sao, làm ơn có trách nhiệm với topic mình chứ, nếu ko hỗ trợ thì tại sao còn lập topic, riêng cái link 5233 megashare tôi ko hiễu vì sao ko download dc , nhờ nguoiu72 thân cũng bão down tí là 0kbps,làm ơn cho 1 câu lên tiếng.bực cã mình.

nicky205

hình như server của megashare đang có vấn đề, bạn thông cảm. Ai có file của 5233 up lên mediafire hộ nào :D

Luu_Tan_Vu

này cho hỏi có còn ai online cái forum này không vậy ? người ta tữ tế post bài nhờ sự giúp đỡ, từ hôm qua tới giờ vẫn chưa có sự hỗ trợ hay lên tiếng là sao, thữ hỏi sao box s60v5 không vắng khách, riêng chũ thớt hôm qua tôi đăng bài help và theo dõi diễn đàn liên tục vẫn thấy thớt online thế mà hôm nay 12h trưa rồi vẫn ko có ý kiến phãn hồi là sao, làm ơn có trách nhiệm với topic mình chứ, nếu ko hỗ trợ thì tại sao còn lập topic, riêng cái link 5233 megashare tôi ko hiễu vì sao ko download dc , nhờ nguoiu72 thân cũng bão down tí là 0kbps,làm ơn cho 1 câu lên tiếng.bực cã mình.
nick thì online nhưng cái người đằng sau cái nick k phải mình nên mình k trả lời. link thì mình vẫn thấy bình thường.nếu link die thì mình sẽ up bản khác, link sống thì mình sẽ k up. bạn có nói khu v5 này có nhiều người online nhưng bạn thừ nhìn lại trong số những ngưới online đó ai sẽ trả lời những vấn đề ở các bản cfw tại đây. chỉ 1 số chịu trả lời dù họ biết vấn đề. kể từ 2012 mình rất ít online, nhưng nick vẫn sáng. lí do thì chắc mình có nói tại sao. ngoài cái mình đã nói thì mình k còn dùng v5 nữa, phải tập trung họv thì thời gian online k nhiều, cái khoảng thời gian mà mình từ vip lên mem thì có thể nói mình là người giải đáp thắc mắc khá nhiều ở cái box cfw này nên mới có topic hỏi đáp ngoài kia nhưng mà họ chửi mình sau những gì mình muốn giúp họ vậy nên mình k còn nhiệt tình như ngày xưa. bây giờ rất nhiều người có khả năng.
đây là v51 nha bạn

banhmj

nếu down dc thì bạn làm ơn up cho nó lên mf hộ mọi người đi, download tren trang megashare down nó cứ tụt dần tốc độ rồi trở xuống 0kbps thì hỏi sao ko bực mình, đừng nói do mạng, mình xài spt telecom, thằng bạn mình dùng fpt cũng bị vậy. nếu thớt down dc làm ơn cho lên host khác, cám ơn và xin lổi nếu làm ai bực mình.

Luu_Tan_Vu

nếu down dc thì bạn làm ơn up cho nó lên mf hộ mọi người đi, download tren trang megashare down nó cứ tụt dần tốc độ rồi trở xuống 0kbps thì hỏi sao ko bực mình, đừng nói do mạng, mình xài spt telecom, thằng bạn mình dùng fpt cũng bị vậy. nếu thớt down dc làm ơn cho lên host khác, cám ơn và xin lổi nếu làm ai bực mình.

vì có nhiều bạn down rồi nên mình k up link khác lên, mình toàn up bằng 3g, lúc trước up lên mf mà có lần nó bị lỗi 3 lần từ đó mình k up lên mf nữa. bạn thông cảm

banhmj

ờ thế thì thiệt thòi vậy, có bạn nào giúp mình lên host khác không ????

Status
Không mở trả lời sau này.