• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bluetooth Receiver v1.1.0-lựa chọn nơi lưu (C hoặc E) khi nhận Bluetooth

phuonxinh

Kần j dùng pm cho rắc rối.
Vào phần cài đặt tin nhắn chọn nó liu ở ổ E
khi nào bắn xong thì cứ dùng xprole mà mở file hay quản lý sao cũng được
mở xprole/menu/tool/messaging(file nhận qua bluetool đc hiện thị ở đây

mình thấy dùng kái này khá hay,dùng xplore hoi mất công một tí. Kái này chỉ cần chạy pm hay thoát nó là đã bật hay tắt BT...
cái này là cái gì? sao lại đuôi exe ??? có virus ko vậy?

ko lo đâu bạn,đây là tệp exe trong gói sisx, vấn đề của phiên bản này là k tìm thấy mấy dòng chinese để VH, k biết nó mã hoá kiểu gì nua. ai pro cho cao kiến đi...

0908727527

ko lo đâu bạn,đây là tệp exe trong gói sisx, vấn đề của phiên bản này là k tìm thấy mấy dòng chinese để VH, k biết nó mã hoá kiểu gì nua. ai pro cho cao kiến đi...
Dùng siêu dịch bung file .exe rùj việt hóa típ :)

phuonxinh

Dùng siêu dịch bung file .exe rùj việt hóa típ :)

mình đã làm như vậy rồi mà. ko thấy mấy dòng ấy mới khổ. đang cài Lz rsc trên pc xem sao. Thanks

Đã update gói cài đặt full tiếng Việt. cảm ơn anh em rất nhiều...

Last edited by a moderator:

number1hl

N81 có dùng được cái này không nhỉ. Mình dùng N81 cài vào được mà ko thấy hoạt động. Bấm vào Icon không thấy phản ứng gì. Đã cài Pythyon trên thẻ.

number1hl

uh nhỉ, không để ý, thấy s60^3 lại nhầm thành S60v3. Vậy ai bít phần mềm hoặc có thủ thuật gì dành cho S60v3 để tập tin nhận qua Blutooth đc lưu trong thẻ nhớ không ?

phuonxinh

uh nhỉ, không để ý, thấy s60^3 lại nhầm thành S60v3. Vậy ai bít phần mềm hoặc có thủ thuật gì dành cho S60v3 để tập tin nhận qua Blutooth đc lưu trong thẻ nhớ không ?

mình sẽ tìm thử xem sao...trc thì mình dùng xplòre để chuyển sau khi bắn bluetooth xog. Gjờ có kái này đỡ mất công hơn...

phuonxinh

mình mới flash máy với bản CFW c6 của bác Duy Thanh, lúc cài kái này x0g Phải tìm mãi mới thấy icon. thì ra nó nằm trong menu / ứng dụng / Mở rộng. ae chú ý nhé

hdgv

Kần j dùng pm cho rắc rối.
Vào phần cài đặt tin nhắn chọn nó liu ở ổ E
khi nào bắn xong thì cứ dùng xprole mà mở file hay quản lý sao cũng được
mở xprole/menu/tool/messaging(file nhận qua bluetool đc hiện thị ở đây

Bố khỉ! Dùng S60v5, nghịch cho mòn hết máy mới biết cái này! Cảm ơn bạn nha!