• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bỏ chế độ Rung Khi Viết Tin Nhắn của Imagio ???

son_hui

Các Anh ơi ! chỉ cho em cách bỏ Rung Khi soạn Thảo Văn Bản Và Khi Viết Tin Nhắn với ! nếu cứ tình trạng viết 1 từ thì nó Rung nhẹ 1 cái thế này thì trả mấy hỏg cục Rung mất :( ! Cảm ơn các anh..... chúc các anh năm mới Vạn Sự Như ý.................

leonarderman

Các Anh ơi ! chỉ cho em cách bỏ Rung Khi soạn Thảo Văn Bản Và Khi Viết Tin Nhắn với ! nếu cứ tình trạng viết 1 từ thì nó Rung nhẹ 1 cái thế này thì trả mấy hỏg cục Rung mất :( ! Cảm ơn các anh..... chúc các anh năm mới Vạn Sự Như ý.................

Bạn thật sự sai lầm khi nghĩ rằng máy rung nhiều như vậy sẽ mau hư. Các điện thoại cảm ứng hiện nay đều d.c thiết kế để chạy với bộ rung như vậy, mỗi khi bấm thì máy rung người sử dụng mới cảm nhận d.c việc mình đã bấm hay chưa, bạn có bấm nhanh liên tục thì nó rung cũng chả sao cả.

son_hui

Chưa hăn đâu bác ạ ! HTC P3300 và HTC HD cũng hỏng Rung đâu tiên !.... vì công việc bắt buộc phải để Rung ..... nên rut kinh nhiem tý ấy mà !