• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ fonts nghiên rất đẹp cho anh em uiq

Boykinhdi

fonts thì liên quan gì đến tiếng việt,tiếng anh dùng bình thường chả ảnh hưởng gì sất,nó chỉ thay đổi fonts hệ thống anh hay việt như nhau nhé

Nguyen_Minh

ròi biếc chắc g900 hok dùng dc..vì có tiếng việt đâu...dù sao cũng thanks bác minh nhá...

Chùi. Anh cứ load vào. Nó chỉ thay font hệ thống thôi. Còn về tiếng anh tiếng việt thì nó còn giúp vào web ko bị lỗi ô vuông nữa
Posted via Mobile Device

thaiminh40

Anh Minh chỉnh giúp em bộ fonts này với http://www.mediafire.com/?sharekey=34b2dc66f87d049d5bf1f12f1ff3f30ae04e75f6e8ebb871 ,em độ lại nhưng có chỗ chưa hiển thị được hết,mong anh Minh giúp dùm em.Thanks anh nhiều ạ!

Mình đã xem font của bạn rồi. Font chữ của bạn kiểu dáng và kích thước giống của p1i thôi. bạn dùng cái của p1i là đc rồi :D

thaiminh40

về fonts cho P990i và fonts cho P1i thì mình không rõ nên mới :-?? ,còn bị sáng màn hình liên tục thì máy mình có bị,để nữa tiếng nhưng nó vẫn sáng không hề tắt.mình thử tắt máy khởi động lại mấy lần thử nhưng không ăn thua nhưng khi xóa fonts đó thì máy bình thường.cũng chẳng hiểu nó bị sao nên giờ không dùng lại fonts đó nữa.

Như vậy thì cũng lạ nhỉ :D Mình dùng vẫn bình thường. Chỉ có khi đọc ebook có một 2 từ bị ô vuông nhưng lại không nhớ từ nào để chỉnh lại.

phamxuanphucuong

Chép vào d:/resource/fonts
Chép trên PC cho dễ a nhé
p.s: Thấy đc thì thank nhé =))
bác mình nè mình làm đc rùi nhưng mà không hỉu sao khi đọc tiếng việt thì nó ra ô vuông không à bác có cách nào làm cho khi đọc tiếng việt thì nó vẫn hiển thị bình thường không chứ ra toàn là ô vuông không bố ai mà hỉu gì mình nói đúng chứ

Nguyen_Minh

bác mình nè mình làm đc rùi nhưng mà không hỉu sao khi đọc tiếng việt thì nó ra ô vuông không à bác có cách nào làm cho khi đọc tiếng việt thì nó vẫn hiển thị bình thường không chứ ra toàn là ô vuông không bố ai mà hỉu gì mình nói đúng chứ

Thứ nhất: Font anh chép fai hỗ trợ UNICODE
Thứ hai: Sau khi chép anh phải restart lại ĐT
Thứ ba: Lưu ý thư mục fontS (ko có S là máy nó ko hỉu đâu đó anh)