• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ input viết tay nhận dạng được cả câu

zakk_black

Rất hay, tiết kiệm diện tích màn hình, viết ở đâu cũng được rất tiện.

duahaudo

hjhj, đúng là đã có sẵn trong máy mà giờ mới biết, dùng cái này tiện hơn mấy loại bàn phím khác nhiều :)

Kenshikendu

em xài HTC 8125, sử dụng WM6.1 sao không được tích hợp nhỉ, trong khi đó máy LG 220 thì lại có nó cũng sử dụng WM6. ha ha hơi spam một tí các mod thong cảm nha. em cám ơn bác nhiều nha, soft này rất tiện.=D>

vtv6p

mình đã vào trang bạn cho và xem thử nhưng mà vẫn chưa hiểu gì cả, thư viện từ trong này khá phong phú, và đều là tiếng việt có dấu, muốn sửa lại thành ko dấu cũng khá gian nan. :D với lại đến bây h mình cũng chưa hiểu đc làm thế nào để có thể nhét nó vào trong thư viện của Transcriber đc. bác nào giỏi về vấn đề này vào giúp em với. xin cảm ơn :D

Vấn đề bỏ dấu thì đơn giản mà. Dùng Unikey, mất 1s là loại sạch dấu và chuyển mã luôn.

volkute

dùng X1i khỏi phải cài đặt phần mềm này, nó có trong chương trình luôn đó bạn.

Vovantuong

Xin lỗi mọi người em đào cổ mộ tý, ai có phần mềm nhận dạng chữ viết tay mà nhận dạng từng chữ một ấy( trong rom ship ấy ạ), thấy dễ dùng hơn nhận diện cả câu, các bản rom cook 6.5 ngừoi ta loại bỏ hết rồi tìm cả tuần nay rồi mà không thấy, Cám ơn

glassesmanvn

PenReader v7.2
Requirements: Windows Mobile 2003/5/6.Overview: English PenReader is a handwriting recognition software.
English PenReader is a handwriting recognition software which enables handwriting data input possibility, making the work with your device handy and effective! English PenReader recognizes all writing styles: cursive, print or mixed for more accurate input. Now you can entry all types of data to any Windows Mobile application in handwriting using PenReader software!

attachment.php

attachment.php

Download Instructions:

http://rapidshare.com/files/149703584/PenReader.v7.2.Full.rar

http://www.megaupload.com/?d=NS4J8FXK

Thanks Mod, đang thử tải về dùng xem sao....
3 of Registration code is incorect...

Chỉnh sửa cuối:

khigiomayvtc

Em đang cần cái này chết lên được vì em không khoái ấn phím mấy nhưng không biết nó có chạy cho WM6.5 không nhỉ, chán ghê cơ chứ. NHưng cứ thanks bác trước